Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Holidays 2008-09...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 17, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    On behalf of JamiiForums.com Administration, I would like to express our sincere wishes for the December 2008 Holidays to all our members (Registered & guests).

    The end of an old year and the beginning of a new one has always been regarded as a most propitious occasion for peoples everywhere. It is time for us to take stock of the past and rededicate ourselves to the promotion of a peaceful, prosperous and contended future for ourselves and our children.

    After the joy and merriment of Christmas and its message of peace and goodwill to all mankind, I extend to all the people around JF and Tanzania best wishes for good health, happiness and prosperity in the New Year 2009.

    Invisible
    For JamiiForums.com Administration

    NB: There will be changes which will take effect from today till January 05, 2009.
    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Invii,

    To you and yours too.

    Happy Holidays to all members of JF.
    Regards.
     
  3. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Merry happy new year and too much prosperous christmass to all JF members & theirs families. Tuanze mwaka mpya 2009 kwa matumaini mapya.
     
  4. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa Kazi nzuri mzee invisible pamoja na crew yako. Naam tumeona vitu vyenu. Website imependeza. Mnastahili pongezi.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Krismasi njema na furaha ya Mwaka mpya. MUNGU ibariki JF, Mungu Ibariki Tanzania.
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh, unajua kudecorate.
    Asante na salamu za heri zirejee kwako na pia ziende kwa wengine wote.

    Umenikumbusha Jamboforums.
     
  7. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki JF iweze kuwa kama 2008 na kuleta mabadiliko yanayoitajika Tanzania
     
  8. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitakuwa mchoyo wa fadhila kama sitawapongeza kwa kuifanya jf ionekane kama nanihinooo.... Hongereni sana mamods woote mlioipamba kwa nakshi za aina yake za sikukuu hii ya noeli...... Nawatakia wana jf woote noeli njema na ninawaomba tuwe waangalifu kwenye kipindi hiki cha sikukuu na hata kupost comments zenye kujenga na kuleta umoja si kukashifiana na kutoleana matusi kiasi watu washindwe kufurahia sikukuu... Sisi wengine jf ni kama chakula sasa tukiona hali ya hewa imechafuka tunashindwa kula... Hope mnanielewa
     
  9. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila niulize kitu kimoja tu hapa.... Sioni icon ya HOME Au ni macho yangu tu
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nawatakia wanaJF wote na familia zenu sikukuu njema ya X-MAS na kheri ya mwaka 2009. Mwenyezi Mungu awape kila mtakaloomba mwakani!!
     
    Last edited: Dec 17, 2008
  11. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #11
    Dec 17, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,575
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Kwanza pongezi nyingi kwako wewe Invisible na timu yako na kuwatakia kila la heri katika sikukuu ya Christmas.
    Pili nawapongeza wana JF wote popote pale walipo na kuwaomba wasife moyo - mapambano ndiyo yanaanza.
    Tatu nawatakia wote Xmas njema na mwaka mpya wenye neema
    Mwisho nawaomba radhi niliowaudhi kwa namna moja ma nyingine, huu ni wakati wa furaha na kusameheana - tufungue ukurasa mpya lakini tusirudi nyuma katika kumkoma nyani, this is JF where we dare !!! Cheers !!

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  12. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nawatakia wanaJF wote XMASS NJEMA na HERI YA MWAKA MPYA 2009 wenye MAFANIKIO.

    TOGETHER We can build Tanzania without MAFISADI
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Dec 17, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Invisible,

    Nashukuru sana kwa kutuweka live hapa kijiweni katika kipindi cha mwaka mzima wa 2008pamoja na suruba zake, toka Jamboforums had Jamiiforums. Nakutakia sehere njema za Noel na maadhimisho ya mwaka mpya wa 2009.

    Katika kipindi hiki tunachoelekea kumaliza mwaka wa 2008 na kuanza mwaka wa 2009, ni vyema tupitie tena mijadala mikubwa iliyofanyika hapa tuone ni ipi ilikuwa na mafaniko na ni ipi haikuwa na mafanikio. Vile vile tujifunze ni kwa nini hatukufanikiwa na ni kwa nini tulifanikiwa kusudi tuweze kuongeza ufanisi zaidi katika mijadala ya mwaka mpya wa 2009.
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikukuu Njema kwa WanaJF wote na Watz kwa ujumla...
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    woooow!.....

    Beautiful New look!...

    good job wakubwa, mavituz kama haya
    yanatuondoshea 'eye-sore' sie wengine ambao
    tupo addicted hapa 24/7

    Good job Invisible na troop lako...!!!!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wanyenyekevu lazima wainue bango tehe tehe........
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi rangirangi zenu mpya zinatuumiza macho sisi wazee. Tufikiriani na sisi bana..especially hii reddish..
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Can you at least say this in English?
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....This is BEAUTFUL!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    I'm lovin it...very Christmassy
     
Loading...