Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy holiday

Discussion in 'Entertainment' started by Kandambilimbili, Apr 9, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Apr 9, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I wis you all HAPPY HOLIDAY, PLEASE

    While keeping water by drinking beer.
    DO NOT DRIVE AND DRINK.
    KEEP YOUR ROADS ON YOUR EYEZ
    Cheza salama kama lazima na usiwakanyage wenzio.

    please add..............
     
    Last edited: Apr 9, 2009
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Same 2 U Kandambilimbili... Japo kitaani hakuna Tusker Lager...
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapo ni mwendo wa kuruka gospel music mpaka anafufuka masiha!
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Happy Easter to all JF members
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,442
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Thank you mr/ms Kandambilimbili kwa kuwa umeniwahi katika kutuma salaams za Easter. Ninapenda kuwatakia wana JF wote Easter njema yenye baraka na fanaka. Kwa wazazi na walezi tuwe na familia zetu, tufurahie pamoja.Pia kwa marafiki au wachumba mpate nafasi nzuri ya kutafakari hatima ya mahusiano yenu. Amani itawale kwa makundi yote mawili. Tuwe baraka kwa wale wanaotuzunguka wakiwemo, marafiki, adui, majirani, wagonjwa, yatima na wajane/wagani. Ni siku nne tu lakini tuzifanye miaka minne ya faraja kwa wengine.

    Tuwe makini sana na matembezi ya sikuku hasa yale ya fukweni. Kumbukeni kwa wanaoishi Tz na jirani na bahari ya hindi huu ni wakati wa upepo na mvua ambazo ni hali za hewa ambazo huwezi kuzi determine so hakikisha watoto wako hawatoki bila uangalizi wa mtu mzima. Na pia si lazima kutoka kama hali ya hewa ni hatarishi.

    Others are invited to add more. Once again, I wish you all the best, gain fresh breath and strenth to serve our nation.
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Happy easter jf team.....kesho kwa wa wakristu msinywe vileo wala kula nyama....jumamosi castle zitakuwa za baridi vya kutosha....break point,na kitaaa.....uku mbali naona hata hakuna shamla shamla sana ni kwa mmoja mmoja sana...kama mjuavyo wenzetu ni kazi mambo ya sherehe wao ni kila siku...kwenye bar bbq..na beer...kesho mnaamka nao kwenye kazi....
    Happy easter
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    JF Team
    As we approach the historical and memorable resurrection of Jesus Christ, I wish you a very pleasing time with your families.
    Enjoy Easter occasion with true meaning!..Cheers
    Have a long weekend!..
     
  9. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #9
    Apr 10, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teheeee KANYWE TOGWA
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyama choma zilikuwa sawa na KAKAKUONA siku ya jumaa
     
Loading...