Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Eid El Hadji to all

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Masanilo, Oct 26, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa niaba ya Waziri wa Elimu wa nchi ya muungano wa visiwa vya Pemba na Zimbabwe mwaka 11964 nawatakia nyote sikukuu njema ya Iddi.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe pia mzee wa intorodaksheni..
     
  3. M

    Mesolimba New Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawe pia
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hepi IDD day to all of you.
     
  5. s

    sithole JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wakuu hv leo ni sikukuu kweli?manake wengine tumelala hatuna uhakika,na huku tulipo maporini hakuna hata masjid tungesikia wakipiga swala
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimekuruhusu pumzika

    Filipo Mulogo
     
  7. s

    sithole JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Asante muheshimiwa wa 1-1964
     
Loading...