Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Easter

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkandara, Apr 10, 2009.

  1. M

    Mkandara Verified User

    #1
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanawatakia mkono wa kheri ktk siku hii tukufu ya Easter..tukumbushane mema na kuepushana mkono wa shetani. Fanyeni ibada kama vile hakuna kesho!

    Sikukuu njema Wanabodi....
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni wakati muafaka wa kujihoji our position na Mwenyezi Mungu na jinsi tunavyotimiza mapenzi yake..........Easter Njema wanaJF
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,162
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Pasaka njema kwa Watanzania wote popote mlipo duniani. Mle na mnywe kwa furaha lakini muwe makini kama mnahitaji kuendesha magari basi ni bora kuwe na dreva mteule ambaye hatagusa mvinyo hii itasaidia sana katika kupunguza idadi ya ajali.

    Pasaka njema
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa baada ya kifo cha mateso na maumivu makubwa...hatimaye Kifo kilikuwa kama ugonjwa ambao aliiupona baada ya siku tatu ....

    Then Magonjwa gani hayo basi yasiyopowna?

    Hayapo!!!!

    Uwezo na Nguvu iliyowezesha hayo kutokea ni urithi wa kila mwanadamu...Tuutumie kuwashinda mafisadi na kuijengea jamii ya kitanzania kufikia kilele cha utu na uungwana...

    Pasaka Njema!!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbarikiwe wakuu wote
     
  6. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Heri ya Pasaka kwa wana JF na WaTanzania wote!

    Tutumie kipindi hiki cha kumalizika Kwaresma kuzidisha maombi na kumrudia Mungu. Taifa letu linahitaji sana huduma ya Kiroho wakati huu ambapo wenzetu wachache wanashindana kujilimbikizia mali kwa njia za kifisadi na wengine kujaribu ujasirimali kwa njia za mkato kama 'upatu' wakati wengine wamemkubatia shetani kwa kuwakata viungo ndugu zetu wa-Albino kutafuta utajiri.

    Mungu inusuru nchi yetu na mabalaa haya! Amen!!!!
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Apr 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,576
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Pasaka njema wadau wote popote mlipo. Tuendelee kumkoma nyani kwa amani na utulivu. Cheers !!
     
  9. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pasaka njema wanaJF na wadau wengine wote...
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Nawatakia pasaka njema, mnapoungama na familia zenu,wapendwa wenu mkumbuke yale majukumu yaliyoko mbele yetu katika ujenzi wa taifa la wanyonge tanzania.
     
  11. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Same to you. Dont drink and drive as well!!
     
  12. F

    Felister JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2009
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hello Jf family,

    The spirit of Lord God is upon us as this is what we have always been doing here in JF; to proclaim the acceptable year of the Lord and the day of vengence of our God; to comfort all that mourn; to appoint unto them that mourn in Tanzania to give unto them beuty for ashes, the oil of joy for mourning, the garment of praise for the spirit of heaviness; that we together in the forum be called trees of righteousness, the planting of the Lord that He might be glorified. Therefore thus saith the Lord; my servants shall eat, but ye Fisadis shall be hungry, behold my servants shall drink but ye Fisadis shall be thirsty: behold my servants shall rejoice but ye Fisadis shall be ashamed. Blessed is the man that heareth me watching daily at my gates waiting at the posts of my doors for whoso findeth me findeth life and shall obtain favour of the Lord. wou unto them that reep what they do not plant as I will feed them that oppress thee with their own flesh; and they shall be drunken with their own blood as with sweet wine and all flesh shall know that I the Lord am thy saviour and thy Redeemer, the mighty one of Tanzania.

    May God bless every spirit that is excellent in us may He break loose every wicked spirit in every one of us for as many are led by spirit of God are sons and daughtes of God for any which is born of God overcometh the world (Ufisadi) even our faith for we are his workmanship created in Jesus unto good works which God hath before ordained that we should walk in them. Now thanks be unto God which always causes us to triumph in christ and maketh manifest the saviour of His knowledge by us every place. Therefore dear brothers and sisters in JF be not conformed to this world of ufisadi but be ye transformed by the renewing of your minds that we may prove what is that good and acceptable and perfect will of God for we have not received the spirit of bondage again to fear but we have received the spirit of adoption where by we cry abba, Father. Glory and honour be unto him forever Amen.

    Easter njema wapendwa I love and respect you all.
     
  13. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Easter says you can put truth in a grave, but it won't stay there. ~Clarence W. Hall

    wish u all a happy easter!
     
  14. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu wote, heri na baraka za Pasaka.....
     
  15. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawatakia Pasaka Njema na turudi na nguvu kubwa mpya katika harakati zetu za kupambana na kusaidia kuelimisha jamii yetu ya Watanzania ili tuweze kufikia malengo yetu.!!


    ALL THE BEST AND HAPPY EASTER
     
Loading...