Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy chupi day

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jrmlaurence, Jan 16, 2012.

  1. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pichu day Leo ni siku ya UVAAJI CHUPI DUNIANI. Watu wote wanasherekea kwa kutaja rangi ya CHUPI aliyovaa leo. Je yako ina rangi gani? Ukikaa kimya maana yake leo hujavaa. Usipojibu maana yake umevaa chupi chafu. Ukicheka utakuwa umevaa iliyochanika. Ukimuonesha mtu hii sms utakuwa umevaa oversize. "HAPPY CHUPI DAY"
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    wewe utakuwa umevaa chupi chafu tena inatobo katikati na nyuma
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    aahahahahahaa...................ahahahaha...........
     
  4. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na hapa ndio hujapata uhuru bado (freedom of expression), je ukiupata itakuwaje!?
    Lazima utakuwa Mtanzania tu maana siamini kama kuna nchi duniani hata huku kwetu kisiwani ambapo bado kuna watu wenye mawazo kama haya!!!!!
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ya kijani!!ina picha ya mkulima na mfanyakazi!!!
     
  6. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwani boxer nayo ni chupi??
     
  7. E

    Emaglo Senior Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya banaa!!!!!!!
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimevaa ya chadema
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nonsense
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijavaa
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahahahahaha...
    Comment zako zinaniua mkuu...
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wewe umevaarangi gani vile...
    maana mda ule ulifunua kidogo tu huku nyuma kupitisha muhogo;sikunote rangi yake!!!
     
  13. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya tena yameanza ya chupi,yatakuja na ya sidiria na vesti...
     
  14. T

    THE WHITE ELEPHANT Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuvaa chupi ni tendo la hiyari zaidi...si vinginevyo!!
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha, labda kwa wanaume...
     
  16. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    oversize
     
  17. ruaaika

    ruaaika Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina rangi..
     
  18. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila chupi kama ni security basi ni katika security zilizofeli duniani, sipati picha jinsi zinavyonyanyasika na matukio kadha wa kadha!
     
  19. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mwana JF mwenzetu naona katutusi toka mwanzo kila utakachofanya kupitia thread hii unapokea tusi. Mbona sisi tunasikia ya valentine wake chafu halafu imetoboka lakini hatusemi.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yangu ya zaiboni
     
Loading...