Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Dec 31, 2010.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF
    Leo 31 /12 / 2010, natimiza mwaka mmoja tangu nijiunge na jamii I am happy to be part of this family.
    HISTORY:
    Hakuna mtu aliyenishauri/nishawishi nijiunge na hii familia. Nilikua nje ya TZ nikapata taarifa za mchezaji wa soka mwenye asili ya home(Tz) kasajiliwa Chelsea fc (timu ya wadogo). Nikamtafuta kupitia Google search, among results nilizopata ilikua ina link na jamii forum, it was very useful kwangu. Nilipata zaidi ya nilichokuwa natafuta. Then nikaendelea kutembelea hii forum mara kwa mara kama guest nikawa na enjoy a lot, In fact I found it it very useful. Then Nikajiunga rasmi hiyo tarehe nikitegemea kupata uhondo zaidi. Nilikuwa napendelea zaidi sports, vituko vya mastaa wa kibongo, jokes, photos, kidogo nikawa naingia kwenye siasa hasa kuelekea uchaguzi 2010.
    FAIDA NILIZOPATA
    1. Nimepata misaada ya kiushauri mingi kupitia kwenye post zangu chache na nyingi za wanachama wengine zilizo kuwa zina reflect direct kwa yanayo/yaliyo nikuta au jamii inayo nizunguka kwa ujumla.
    2. Nimekua nikipata current information za Bongo hata nikiwa mbali na home sweet home (Tz)
    3. Nimepata marafiki wengi ndani ya JF ambao mmekua hamsiti kushauri, kukosoa, kuelimisha, kujenga hoja na kuburudisha You are real true friends.
    MAPUNGUFU:
    1. Toka nijiunge kwa miezi takriban 6-7 Sikuwa mwanachama active sana, in term of kuchangia hoja mbalimbali mpaka baada ya 30/08. kwa hilo nina deni kubwa kwa JF (nadaiwa)
    2. Sijaifanyia JF kitu chochote cha maana na hili ni deni la pili
    SHUKURANI:
    1. Moderators for all, particularly on my 30/08 Birthday
    2. All JF members
    MWISHO:
    Haya niliyo andika ni ufupisho wa risala yangu kwa siku hii ya kuzaliwa ndani ya JF. Najua kuna mengi nimeyaacha naomba mnikumbushe, ongezee na kunisamehe nilipokosea . 2011 nategemea nitaboresha kiwango .
    HAPPY NEW YEAR -2011
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hongera mpwa
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu:hungry:
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :teeth::teeth::teeth:
    elia wap elisha?
    hongera baba
    u mtu mwema cz una uthubutu wa kushukuru na kuadmit penye pbm
    asante elia
    endelea kuwa mtu mwema
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante da Rose Karibu juisi ya miwa :hungry:
     
Loading...