Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Zitto Kabwe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Invisible, Sep 24, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ikiwa leo ni tarehe 24 September unapokumbuka siku yako ya kuzaliwa, napenda kukutakia maisha mema na yenye mafanikio.

    Tumetoka mbali pamoja kama mdau wa JF na tumekuwa pamoja katika mijadala mbalimbali na hujatutupa.

    Kwa niaba ya uongozi wa JF, tunapenda kukutakia furaha tele katika kuadhimisha siku hii ambayo tunaamini ni muhimu kwako na kwa familia yako.

    Mungu akujalie maisha marefu na akuongezee hekima.

    Happy Birthday mkuu!
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    For all the advances in medicine, there is still no cure for the common birthday.

    happy Birthday and Lots of greetings!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakutakia kila la kheri kijana wetu Kabwe Zitto umevuka milima na mabonde kisha ukapita kwenye tambalale lakini bado unasonga tu mbele bila ya kurudi nyuma endelea vivyo hivyo mkuu kaza buti.

    Mungu akuzidishie na akutangulie kwa kila jambo ulifanyalo.

    Leo ni siku ya kutafakari wapi uliko toka wapi unaelekea na wapi uliteleza na ukataka kudondoka na wapi umefanya mafanikio.

    Happy Birthday Zitto.
     
  4. K

    Kimori88 Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: May 17, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy birthday zitto kabwe!! May all your dreamz come real
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    A birthday is just the first day of another 365-day journey around the sun. Enjoy the trip
    upewe hekima na busara kama mfalme suleiman

    [​IMG]
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Happy Birthday bro!!!

    INSHALAH Mwenyezi Mungu atakupa maisha marefu tushirikiane kuikomboa Tanzania.
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Just remember you are very close to it...Happy B-day Zitto
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Happy Birthday Zitto.
    Kua mwanetu ukayaone ya dunia.
    Wengine huwa hatusherekei siku hii, maana siku hii huwakumbusha mama zetu machungu makali waliyopitia kutupata. Kumbuka tuliozaliwa kabla ya uhuru hata pain killers hazikuwepo. Ni mama kusukuma tangu asubuhi mpaka jioni! Kwao siyo siku ya kukumbuka kwa furaha.
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasemekana mama yake bwana mkubwa mmoja alikuwa anasema,Tanzania hii nini yeye na mama yake Nyerere ndo wamezaa.

    Make your parents proud of you one day.
    Happy birthday my Brother.
     
    Last edited: Sep 24, 2009
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    mama yake na francis NYALALI aliyekuwa jaji mkuu.huyu mama huko kijijini kwao sengerema alikuwa anajitapa hivyo§
    Happy birthday kabwe zuberi zitto
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    kuna wazazi wengine huwa wanakuwa hawana hekima wala busara na sasa alieyewazaa kina Bill gates na mimi hapa nae asemeje???

    bila shaka huyo mama elimu yake ni std 4
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Jamani mtu alikuwa anajivunia mafanikio ya mwanae ana haki pia!

    Ni mbibi hata shule haijui but his son akawa jaji mkuu Tz. Inaonekana mwanawe alikuwa motivated sana pamoja na kutoka familia maskini but hakutumia as an excuse na aliwork hard hadi akafika hapo alipokuwa
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    ndo hapo tunaaambiwa tuombe hekima na busara kina mama /baba wengine wanazeeeka mvi tu lakini ndani ya kichwa hamna kitu ..sasa sijui hapo mamaangu yeye angesemaje ..na mama yake Bill gates /Obama /
     
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Happy birthday Kamanda Zitto Kabwe
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Baija Bolobi

    Umejuaje kama warembo hunuka vikwapa aah aaah aaah
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Kamanda Zitto, Mwenyezi Mungu akikuongezea miaka mingine kama hii uliyonayo na ukaitumia vizuri kama ulivyoitumia hii iliyopita (kwa busara,hekima na ujasiri mkuu) hakika usijeshangaa jina lako likaingia katika vitabu vya historia ya nchi hii KWA HERUFI KUBWA.
    Happy birthday mpiganaji!
     
  17. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Happy b'day mkubwa
     
  18. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuh hapy bday Zitto,but you will celebratte more cheerfull after u have seen the positive direction of your beloved country Tanzania,so keep it up in searching for those directives and make them work, we are behind you.
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Happy birth day kamanda......!
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkulu Zito happy birthday.
     
Loading...