Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Young Master

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweetlady, Aug 22, 2012.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    A simple celebration, a gathering of friends, here is wishing you a great happiness, a joy that never ends!




    May your birthday be filled with sunshine and smiles,


    laughter



    love



    and cheer!



    I hope that for every candle on your cake you get a wonderful suprise !



    :A S 465:Happy birthday dearest:A S 465:




    Wapendwa wana chit chat ,karibuni tujumuike na mwenzetu mpendwa Young Master katika siku yake hii muhimu.....sherehe itafanyika nyumbani kwao jioni ya leo.....samahani kwa kuchelewa kuwaalika mtoto alikuwa bado kuruhusiwa kutoka hospital.....madaktari walishauri apatiwe na chanjo kabisa.....hivi ndio tumemfikisha nyumbani


    Kaizer popote ulipo nakuachia majukumu ya kamati zote

    Asprin kama kawaida utatulindia mlango

    Erickb52 tafadhali shughulikia mapambo

    cacico hata kama umemwacha Young Master tafadhali jukumu la kumuogesha mtoto linakuhusu...weka tofauti zenu pembeni na umfanye mwenye furaha walau kwa jioni ya leo tu


    King'asti lovely wifi AshaDii is around so naimani hutakosa vile atakuazima ule mchuchumio wake

    charminglady, Catherine, platozoom, Ndahani, Blaki Womani, Preta.....nyie mtaelekea jikoni!

    Kongosho utapika uji wa mtoto.....huyu mtoto kazaliwa ana njaa sana !

    BAK kama kawaida muziki tunakutegemea


    ummu kulthum Madame B, gfsonwin, BAGAH mtashughulikia keki ya mtoto......Wapendwa kama mmavyojua sisi sote ni ndugu hivyo kwa ambae sijamtaja haimaanishi kuwa hatakiwi kuwepo.....wengine mnaweza kumwona Kaizer atawapangia kazi za kufanya! Yummy bado ana bed rest hivyo atakuja kula keki tu na kurudi kulala akisaidiana na mumewe kipenzi Mr Rocky





    Chit chat oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!






    Karibuni wote



    :flypig::flypig::flypig::flypig:​










     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    HBD Young Master! be blessed with a long and prosperous life!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ohhhh aise hizi ni habari njema sana
    Nilikuwa najiuliza nitakula wapi cake wiki hii kumbe ipo karibu
    happy Birthday Young Master
    Mwenyezi Mungu akupe maisha marefu na yenye amani tele na uwepo wako hapa duniani ukawe wa heri kwa wengine na ukawe baraka kwa kila anayekuhusu
    happy Birthday once again mkuu sweetlady my honey Yummy ana bed rest ya wiki nzima hivyo kipande chake nitampelekea ila nitakuja na Preta ambaye ni shemeji yangu
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Thank you Baba V
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna kamati ya vinywaji? me hiyo ndiyo inayonifaa.........sitaki ya jikoni.

    BTW Happy birthday young_master
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday YM. Ila mie na my wife cacico tunaomba radhi hatutaweza kufika. Leo ndo cku ya kumtengeneza babyboy wetu na tumepanga kwenda kumtengenezea Mikumi ili aje awe mkali kama simba. Tunawatakieni sherehe njema. cacico kam zis wey hun.... We are getting late.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Young Master may you forever be young BUT wise as the years go by....

    Nakuombea Mwenyezi Mungu Mwingi wa Neema akujalie maisha yenye baraka na afya tele!

    Wifi yangu mpenzi tunashukuru kwa kutuweka pamoja kusherehekea sherehe ya Kichanga huyu!

    :flypig:...Happy Birthday Young Master... :flypig:​
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Young Master M/mungu akuzidishie miaka mingi yenye amani na furaha...... my wifi sweetlady nipo nishaanda masufuria na mwiko Preta amekwenda kuteka maji na Mr Rocky anachanja kuni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Thank you platozoom... nadhani kamati ya vinwaji utasimamia wewe. Embu nenda kwa sweetlady atakuelekeza nini cha kufanya ila hamna pombe...ni mwendo wa jusi cola tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ameeeen. Thank you @Blaki woman.
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Weye huyo!?
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Thank you so much my lovely sister...by the way umeshanilete yure mrembo wangu uliniahidi?
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    thank u babu Asprin...huna hata wosia wa kumuachia mjukuu wako aliyezaliwa leo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Thank you my dear sweetlady among all the people sikutegemea kama wewe ndio ungekuwa wa kwanza humu jamvini kuniwish happy birthday. I dont what to say other than thank for all that u have done to me. You will always be my closest friend...you will be in my heart to the very end. thank you for being a part of me...we blended well.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ni mimi kabisaa Baba V... Habari ya siku? V hajambo? Kichanga umemletea zawadi gani? kama hujabeba zawadi mlangoni huiingii.... lol
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nishaona dalili za kuanza kupaishana uongo hapa! wewe Blaki Womani hivi Mr Rocky anaependa maisha yaliorahisishwa kweli anachanja kuni au katumwa tu alete gas hapa? hahaha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ushazoea kulewea kwenye sherehe za watu eeh???.....leo utajibebelea baba manake kuna azam cola tu.....hutaki unaacha lol!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Happy birthday Young master!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    AshaDii hata mimi nimeshikwa na mshangao aise Blaki Womani kwenda kuchanja kuni tena aise mbona nitazeeka kabla
    Itanifanya hata kuchelewa kuja kwenye BD aise Young Master kwani kwako humu hakuna mtungi wa gesi aise tukanunue kumalizia kupika mahanjumati maana hata Preta kasema hawezi kupikia mkaa wala kuni maana hataki aharibu nywele zake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wifi amekula hela ya gas so adhabu yake tumempa kuchanja kuni lol
     
Loading...