Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday to my new baby born!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sijui nini, Dec 11, 2011.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana JF, napenda kuchukua fursa hii kuwahabarisha kuwa mke wangu mpnz amejifungua mtoto wa kiume leo alfajiri..hivyo basi naona fahari(najua mwanangu atakuwa ni mwana JF mzuri tu-sijui nini junior.. bila shaka tena kule kwenye science n tech forumz...tehe) na faraja kubwa kuwa baba, am so happy people..soo happy! I love you my wife.. I love you my son.. Mama na mtoto wako poa kabisa..so much Thanks to GOD! Ngoja nilale sasa maana nilikuwa macho ucku kucha kusubiria...thank you.
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wow wow hongera sana sana yaani nikisikia m2 kapata baraka ya mtoto nafurahi sana,mumtunze vizuri c watu wote wamepewa nafasi ya kuwa wazazi kwa hyo umebahatika sana,
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu hongera kwa kuwa dady, mpe salam shemeji pia...
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Asanten sana wakuu,ni kweli kabisa hii ni baraka kwetu wote..tunamshukuru sana Mungu..na tunamuomba sana Mungu atusaidie tumtunze vizuri..
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hongera mungu awape afya njema mama na mtoto ,baba yao uzidishe mapenzi ....naandaa zawadi
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera Sana Mkuu, uzidishe mapenzi kwa mama na mtoto zile skendo zaki kwenye gazeti la JF idaku itabidi nizipunguze ili nikupe nafasi ya kusherekea new born baby...lol
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hongereni!
     
  8. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa familia mkuu..ila usisahau kuanza kujipanga sasa kwa ajili ya maisha ya baadaye ya watoto.. Akaunti za benki kwa watoto zipo kibao hata ukiweka shs 5,000 kila mwezi badala ya kununua vocha ya simu ni kumbukumbu tosha kuwa unampenda na kumjali mtoto!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Word!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sijui nini hongera
    I can imagine furaha yako
    it feels so good to be a parent

    Hongera sana kwa mkeo
    kwa kuvumilia maumivu
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    baby boy.jpg Hongera sana mkuu!!
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hongera sana ila usisahau kumlea katika njia impasayo, njia iliyo sahihi maana siku hizi vitoto vikianza kuongea tu matusi utadhani yanatolewa na kijana aliye katika balehe. Narudia tena hongera kumpata "sijui nini junior".
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa kuongeza idadi ya wanaume duniani.Ni furaha iliyoje kupata mtoto.
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    asanteni sana wakuu..yaani najisikia furaha sana ...
     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    asanta sana..dadaangu
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu..naahidi ntaufanyia kazi ushauri wako..
     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hongera sana bro! hakika ni furaha ilioje.. Amani itawale katika nyumba yenu...Mungu awalinde na kuwaongoza katika kipindi chote cha kumlea 'sijui nini junior'...Once again,Hongera sana!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana. . .
     
  19. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mungu awakuzie na muwe dira na nguzo kwake
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hongereni sana jamani 40 unishtue nije kusasambua
     
Loading...