Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday to me .......Tete'a'tete

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tete'a'tete, Oct 16, 2012.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dears!

    Leo ni siku yangu ya pekee ya kujidai ni siku ambayo nilikuja hapa duniani! Namshukuru mungu kunifikisha miaka kadhaa...

    Namshukuru mungu sana kwa huu uhai alionipa kweli najisikia furaha sana...Mungu endelea kunipa afya njema hata niwaone na wajukuu na vitukuu pia...nikinge na majanga yote ya hii dunia ya sasa!...kwa sababu adui ni wengi na wako kila kona! wakihitaji roho zetu tena kwa nguvu..

    Pia katika siku hii yangu ya kuzaliwa ombi langu kubwa kwa mungu Naiombea Nchi yangu ya Tanzania Amani...

    Karibuni kwa wishes zenu....

    Loveeeeeeee you all! Happy birthday to me!!!!!!
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera sana,mshukuru Mungu kwa kila jambo.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    utadhani we ndio wa kwanza kuzaliwa, anyway h.b.2u
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    heri ya kuzaliwa, tathimini uliyofanya tafuta mstakabali wa yajayo.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    heri ya kuzaliwa, tathimini uliyofanya tafuta mustakabali wa yajayo.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,463
    Trophy Points: 280
    Happy birthday.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Happy bday mamito
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    happy birthday Teterita......uendelee kuwa na afya njema kila siku.....
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Happy birthday!
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mungu akupe maisha marefu yenye mafanikio tele akuepushe na maadui na maradhi, happy birthday tete'a'tete sijui tetere? jina gumu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    happy birthday to you....
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hongera katoto
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HBD tete 'a'tete!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera sn rafiki.
    Mungu akuongezee makumi mengine mengi ili uwaone watoto wa wajukuu zako.
     
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hbd to U....
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hongera!
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Happy bday dear.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera !
    Ushakula kumi'kumi ngapi vile ?
     
Loading...