Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Sir; Pdidy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Oct 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Namshukuru mwenyezi mungu mjaza neema ndog ndogo na kubwa kwa kutupa mwenza wa kauutkumbusha kama kuna hbday ilikuwa saa kama ya leo mida kama hii mama mzazi alipoenda kukimbilia mwanyamala akaambiwa awawezi wakamwaisha aghakhan basi dk kipenzi aitwae shafiii..sio shafiii dauda akaona kijinias kimechungulia ndipo akaamua kukatoa dunian na leo kanaikimbiza dunian
    nashukuru kwa mke wangu kipenzi alienikumbusha leo bday yangu na zaidi ya yote alieumba nokia za tochi kwa kuniwezesha kunijulisha kwenye reminder saa tatu nikiwa ofisni babaddidy bday yako s,shukran zaid kwa mod na ndugu zangu wote tunaoendelea kulisukuma gurudumu na kuwa na hamu ya kuelekea mjengoni kama sio kule magogoni inshallaha mungu atatujalia ,,shukran kwa mama kipenzi mzazi wa didy na mumewe walioona kuna umuhimu wa kijana kutimiza miezi tisa nieone dunia nasema hivi maria stopes inanuka maiti za watoto laiti angesema anizalie kule pengine wangenipeleka kuzimuwale madk

    shukran zaidi ziwaendee wale wote wenye mapenzi mema mwanangu kipenzi faith-g ,za pekee asha-d familly na wengine wote ujumbe
    kila aliezaliwa sharti awe na bday
    nawatakia maisha mema yasiyo magumu na kama magumu basi muionje pepo siku yamwisho
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Happy birthday mkuu Diddy....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu!
    Tunaungana na wewe kwenye kuadhimisha hii siku kubwa!
     
  4. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Happy birthday Rais wa Mabrazamen duniani
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    happy bday bro.u run da world.mia
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Hongera Pdidy............Mungu aendelee kukujalia afya njema
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Happy bday.
    OTIS.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Happy birthday pdidy. Mungu akupe afya tele.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    thanks much ,thanks for your prayers hope Mungu atupe pumzi tumtafute mdogowake faith kwa hamu
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Happy Birthaday Pdidy..hongera sana, na pole pia wakati unazaliwa sipati picha mama anatoka Mwananyala Hospital mpaka Aghakhan.
    Ahahahahah!!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy bday pdidy. Mungu akupe maisha marefu.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    happy birthday best of life endeavour.
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana, umetuma post tangu saa sita lakini hadi sasa umepata hongera zisizozidi kumi.
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Happy BirthDay Mhandisi P.Didy.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hivi Pdidy ni Mhandisi wa nini?
    Kila la heri kijana
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Swahiba nakutakia afya njema na furaha nyingi maishani mwako.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Pdiddy

    [​IMG]
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi mungu akupe maisha marefu na mema mkuu.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Pdidy... Hongera saana kwa kusonga Mwaka zaidi..
    Na nakuombea kwa Mwenyezi Mungu uwe na Maisha
    Marefu, Mazuri na yenye Mafanikio... Be Blessed.

    :eyebrows:...HAPPY BIRTHDAY...:eyebrows:
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkulu Pdidy

    Happy birthday ....nakukubali sana kwa mada zako za MMU,,,, mkuu upo juu mno. uwe na maisha marefu zaidi, na ujaliwe rehema ndogo ndogo na kubwa kubwa Inshallah
     
Loading...