Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Raia Mwema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Oct 30, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Siku kama ya leo, Jumatano ya Oktoba 30, 2007, gazeti la Raia Mwema lilianzishwa na kuingia sokoni, leo ni siku maalumu kwao na kwetu wana JF maana wamekua na mchango mkubwa katika mijadala yetu humu ndani. Nawapongeza na kuwatakia kila la kheir katika mapambano ya demokrasia ya kweli Tanzania. Ikiwa ni miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika, Raia Mwema litusaidie kupata uhuru wa kweli wa kifikra kwa Watanzania wote.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Raia Mwema.. kwa kweli umeishi kulithibitisha jina lako!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunaomba tamko kuhusu tetesi kwamba mmenunuliwa na Magamba.Siku hizi hata mauzo yamepungua.Kuna mtani wangu humu jamvini siku moja aliwalinganisha na Jambo Leo.Kama mna masikio na msikie!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Raia Mwema wako mbioni kuwapita Mwanahalisi. Na kama Jenerali Ulimwengu atakuwa macho basi sina shaka atafanikiwa kuwa na sauti ya kuaminika kwenye hii media industry yetu. Tayari alishaonja 'maujanja' ya mjini kupitia kwa swaiba wake wa zamani Salva hivyo nategemea atakuwa makini. Mwanahilisi inabadilisha 'tune' siku hizi na kuna ka-harufu ka-kimtandao.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tutaendelea kuwaunga mkono RAIA MWEMA,,msituangushe.
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ada ya mja hunena, Muungwana ni Vitendo.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    hakika wanastahili pongezi.
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mbona mnasherekea birthday mkiwa hampo hewani kwenye website? Au ndo maana ya birthday?
    Tupe pumzi jamani au tuchange malipo ya webmaster?
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,902
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nani mhariri mkuu au linamilikiwa na nani? Wengine tuko Alaska.
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hahaa!! Kweli hawapo hewani ila kwa kweli inasikitikisha sana, mara ya mwisho kwenye twitter ilielezwa kwamba kuna tatizo la kiufundi, naamini wiki iinayoanza kesho mambo yatakua hewani yakiwa bora zaidi
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Rai Mwema. Nawandaliaj makala murua.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Heri ya Kuzaliwa Mkuu... Mwenyezi Mungu akubariki.
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siku.si nyingi na lenyewe wataliuza.au msehau gazeti la.rai.jamini.
     
Loading...