Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday pacha wangu carmel...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Teamo, Sep 27, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    carmel is my twin sister...(kama ingefaa kujitambulisha).

    tulizaliwa siku moja...mama mmoja...baba mmoja.....temeke hospitali mnamo tar 27th-september.tulibatizwa sote pale kanisa katoliki chang'ombe miezi sita baadae!...kila mtu alikuja ingia jamiiforums kwa time yake na aidii yake tofauti.lakini mwaka jana nimejua kuwa kumbe carmel ni yule yule 'pacha wangu' wa ukweli!

    MUNGU AKUJAALIE MAISHA MAREFU MAMA!

    LONG LIVE CARMEL!

    WA AMANI!
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Happy Bday Teamo and Carmel!

    I like the coincidence
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Happy bday to both of u...
     
  4. M

    Ma Tuma Senior Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    he ya kweli hayo? Kama ndivyo hongereni sana.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Waoooooh! Jamani inapendeza sana! Mwenyezi Mungu awajaalie maisha marefu wewe na pacha wako Carmel mzidi kupendana na kuwajali wengine pia! HAPPY BIRTHDAY TO YOU TWINS!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nzuri sana!
    Happy birthday! Mungu awape maisha marefu yaliyojaa upendo na amani!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tunawashukuru sana wakuu!....

    pacha wangu anawapenda wote
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Happy birthday twins!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    shukrani zetu za dhati ziwaendee wote mnaotutakia mema
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Happy Birthday Dear Teamo & Carmel...............
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Happy birthday twins
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    happy birthday twins double fun.jpg

    furahia siku ya kuzaliwa pacha wangu.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Happy birthday mapacha wawili.

    Sababu nyingine ya kukatiza dozi leo!

    Mwambie pacha wako, bithday mate wa mume wake nampa hongera na kumtakia maisha marefu.

    Nawe muzee ya amani pia nakutakia Maisha Marefu, upate watoto wengi wa kike waizunguke meza yako wakati wa chakula.
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Happy birthday to you and your twin mungu awape maisha marefu na yenye kumpendeza. i wish tushehereke pamoja kwani natamani sana kuwajua na kuwafahamu watu nilio zaliwa nao siku moja mwezi mmoja kama leo haijalishi ni mwaka gani amezaliwa bali huwa napenda kuwajuwa.

    Msheherekee kwa upendo.
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana Teamo na Carmel! Mungu awape miaka mingi ya neema na baraka tele.
     
  16. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inapendeza. Furahieni siku yenu ya kuzaliwa kwa furaha.
    Mungu awazidishie maisha.
    Hongereni Mapacha (BBoy & BGirl)
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana kwa kuongeza siku!!

    Happy birthday wapendwa..(hivi kwa kiswahili chetu tunasemaje???)
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pamoja sana wakuu wangu!....

    pacha wangu yupo labour...!nitawapa habari njema in no time
     
  19. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Happy Birthday Teamo!!
    Mungu akujaazie siha na akuongezee URIJALI illi kila wakati wa jamii watu wauone ubora wako na kusambaza sifa zako katika jamii inayokuzunguka pamoja na jamiiforums.

    Happy birthday Dada Carmel,
    Mungu akuongeze UTAMU na UKARIMU ili kila mtu unayekaribiana naye aone kuwa umebarikiwa.

    Nawatakieni mapacha nyie furaha tele katika JAMII ZENU.

    Kilichounganishwa na mimba mwanadamu asikitenganishe!!!

     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya twin naona umekuja kivingine
     
Loading...