Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday my wyf aggy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Wapendwa si haba kumshukuru Mungu kwa uweza wake wa ajabu kwa kutfikisha hapa tulipo.
    Pili napenda nimshukuru Mungu kwa kunizalia mama mkwe ambae bila kujua akanizalia mwanae ambae leo hii namwita mke/hny/sweet/baby/nk.

    Ntakuwa si mchoyo wa mawazo kwa kumpongeza babamkwe na wazazi wangu wote waliomkubali mke wangu kwa hali na mali na awali ya yote apo juu.
    Nakushukuru RASMI Mpenzi wangu agatha kwa kunikubali nikiwa sina kitu leo tunafurahia matunda ya uvumilivu wetu tukiwa kwetu na mwana wetu mbezi beach...Mungu akupe nguvu ya kunikubali kama nilivyo natumaini nyuma aturudi tena tunasonga mbele.

    Sijawaacha wapendwa wangu wa JFkwa upande wenu mmekuwa wema kwa ushauri na mawazo mazuri ya kufurahisha na kujikuza familia tumekuwa tukiangalia pamoja nyumbani pande ya mahusiano na mapenzi.

    Ukirudi ukubwani kwa kweli natuma salamu kwa mod na wanachama wote waaminifu.

    Mwisho napenda kutoa pongezi kwa wote waliokubali kuishi kama familia na kupendana kwa dhati nawatakia heri na fanaka Mungu awatie hamu ya amani na upendo kila muamkapo na mlalapoBwana Yesu awalinde na kuwabariki..thanks ma luv aggy
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    kwa kweli nimepita mbali sana wapo waliokuwa na uchumba, mwakiwafata mbezi/sinza /gongo la mbali nduguyo kwa miaka miwili nimekuwa nikipanda basi kwenda kongowe na kurudi usiku na wakati mwingine wazazi wakijua niko busy ofisini ...penzi ni jema pale mungu anapolipanda
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Happy birthday to Her
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Thnks js
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Happy Birthday Aggy! Mungu akupe maisha marefu uendelee kumtunza kijana Sammy! Sam and Family nawatakieni baraka na furaha tele maishani mwenu!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    aminimkuu msjna nyie mungu awaepushia ladha na karaha za wasingapore mkaja kutumikia shida zilizotukuta na wote waseme amen
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Karibu Sam
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaamen
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Happy Bday mama SAMSONMFALILA mungu awape maisha mema na marefu Amen
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    heppi bethidei aggy...
    nyumba yenu inaelekea ina upendo sana na amani,
    hata hapa tulikuwa tunashindwa kutofautisha nani kaposti
    muendeleee kubarikiwa!!!:smile::smile:
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    What ? Sam unashea ID na mamito?
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hujui kumezea???mie nilikuwa nahisi tu,kama nimekosea sorry...
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    kivipi na ninani huyo mbona simjui!!!!!!!!
     
Loading...