Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday Mkata kiu,,,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Oct 27, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    26 yrs of age si haba,, naona wedding bells nazo zinakaribia kugonga as life la kibachelor nimeona pengo lake as wife angekuwepo ndan si ajabu bonge la keki na mapocho pocho kibao yangekuwa around..( Ndo maana sizipendi hizi long distance relationship)

    But ki bachelor life ndo kwanza najipongeza na castle light baridi as ndo zilizopo kwenye friji,, nikivutavuta muda niende kwa B mkubwa nje ya mji huko nae akafanye mambo yake hata ya ka cake tufurah na familia....
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Happy birthday!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    happy b day...
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hapi basdei Mkata kiu!
    Nakutakia kila la kheri katika maisha yako na nakuombea usiwe kama Erickb52 kusarandia wadada wengine pindi wifi yangu anapokuwa hayupo!!

    Ila siku nyingine usiwe unasherekea kipekee yako chalii yangu
    Ungetualika hata sie marafiki angalau tukaja na togwa kuliko hiyo castle light yako. . . . unachafua tumbo na makemiko!!

    :cheer2:hapi basdei kwa mara nyingine tena!:cheer2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    DEAR MKATA KIU!!!!! From the heaps and piles of good wishes and Birthday gifts that you might have received today, you will be able to see my wishes shining from the very far. Pick that out first! And yes, have a blast of a Birthday. [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. k

    kisilo Senior Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana my yuang bro..nikweli ungekuwa na wife ingetulia.kiukweli kwaumli wako ukioa inakupa nafac yakulea nakusomesha watoto ukiwa bado kijana. HAPPY DAY.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Happy birthday Mkata Kiu
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nenda kwa yule fundi kaangalie kama zile nguo zako za Miss Chit-Chat zimekamilika. Mwambie wewe ndie Arabela na nguo zenyewe nilishazilipia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwaaaaaah Kipipi
    Happy birthday MKATA KIU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Heri ya siku ya kuzalika. Kwani kwa bi mkubwa ni wapi, naweza kukusindikiza ili nikulishe keki kwa niaba ya bi mdogo atii.
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Ndo nimeshatokelezea hapa, b mkubwa atambui uwepo wa bi mdogo until acheze harusi,,
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Si ndo maana nataka nimuwakilishe? Utamuambia bi mkubwa mie dasa yako wa hiari. Kama vipi nije na Paw, usitubanie ubwabwa banaa. Tutachangia ndizi na pilipili basi, au tulete na.super dip?
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday to you!!!!!!!!! Kata keki tuleeeeeeeeee! Tunakula ubuyuuuuuuuuuuuu! HAPPY BIRTHDAY!!!!!!!! Ndugu 26 mbona dogo kabisaaaa! Yanini kuwahi majukumu? Anyways its ya call!!!!!!!! Ungetuita hata sisi tuje na vodka zetu tukuimbie happy birthday ya kilevi!!!!!!!!!! lol!
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe King'asti! Bahati yako uko na mh. Paw. Ningeshaanza kupropose. Haya bhana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimezaliwa cku Kama hii ya Leo, 27/10 naomba unitakie kheri ya kuzaliwa mwanaume wa kweli
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!!! ya herufi kubwa hiyo!!!!Kumbe na wewe LIBRA!!!!!!!!! Aaaaaaaaw! Hata mimi ni SCORPION PIA!!!!!!! sisi ni majirani!
     
  18. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nshaenda zimenipendezaje? Ahsante kwa udhamin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Namsubiri Ciello tukalale, maana kumuacha humu peke yake alafu ndio kwanza safari inaanza wasije muudhi bule baby wangu! Asante sana sie ni SCORPION bwana tunaendana eeh!
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday mdogo wangu...............
     
Loading...