Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAPPY BIRTHDAY Mheshimiwa MOISE KATUMBI CHAPWE!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KIM KARDASH, Dec 29, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JB Mpiana anogesha Birthday ya Mose Katumbi Chapwe …

    December 28, 2011
    [​IMG]
    Mwanamuziki PAPAA CHERIE,MUKULUMBA,MOTO PAMBA,BINADAMA,SALVATORY DE LA PATRIA, A.K.A. PAPAA NA DAIDA JB MPIANA akiwa na repa wake Gentamacine wakitoa vyombo kwenye sherehe ya kuzaliwa Tajiri wa Klabu ya TP Mazembe Moize Katumbi Chapwe katika uwanja mpya wa TP Mazee mchana wa leo huko Lumbumbashi Congo.

    Chapwe aliyezaliwa tarehe kama ya leo 28 Dec ameamua kusherehekea kwenye uwanja mpya wa timu hiyo huko huko Lubumbashi DRC.
    [​IMG]
    [​IMG]

    Tajiri Moize Katumbi Chapwe akitoa nasaha zake wakati wa sherehe hiyo uwanjani.

    [​IMG]
    [​IMG]

    Tajiri akiingia uwanjani

    Mashabiki waliohudhuria.
    [​IMG]
    Katumbi alipata wakati mgumu pale mamia kwa maelfu ya mashabiki walipokuwa wakipiga kelele na kutaka uwanja huo upewe jina lake ili kumuenzi kwa mchango wake kwenye soka. angalia picha mbili za chini.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Kijana akimpatia zawadi ya Kandambili zenye jina la timu ya TP Mazembe

    [​IMG]
    [​IMG]

    MAshabiki wakiwa na Bango la TP Mazembe

    [​IMG]

    [​IMG]
    JB Mpiana akiwasili uwanjani

    [​IMG]
    JB Mpiana akiingia uwanjani akiwa na Gentamacine na walinzi wake (Picha zote kwa hisani ya TP Mazembe)




    Habari na picha kwa Hisani ya Spoti na Starehe
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    ....Hahahahaha lol! umenikumbusha jina kamili la Dikembe Mutombo: Dikembe Mutombo Mpolondo Mukamba Jean Jacque Wamutombo Mutombo
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kiboko mzee mzima mwenye Mobutu Sese Seko Nkuku Ngbendu wa Za Banga......!
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    pia Papa Moise ni governor wa province ya katanga, lubumbashi ni capital.
    Mambo ya dyamaa (diamond), bacongolesse banataka moise awe presidaa wa congo.
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli inasemekana ndio anapewa nafasi kubwa ya kumrithi kabila lolote likitokea japo na yeye ni mtu wa kabila kinoma!jamaa amefanya mambo makubwa sana kwenye jimbo la katanga,wananchi wanamkubali sana,pia ana damu ya kiisrael,mamake mcongo babake muisrael..
     
  6. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi Papaa Yusuph Manji..
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yuko Quality house
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    quality plaza
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ni quality plaza ama quality house?
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na huu ndio uwanja wa Yanga ya huyo Papaa Manji..............

    [​IMG]







    [​IMG]
     
  12. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha' hongera kwa Manji kwa kuiinua Yanga.."Kidumu kilabu cha Yanga"
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Anawadanganya waswahili kwa kuwapa vijisenti mshenzi huku jamaa anakomba mabillioni benki kuu!!
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanja la yanga linatisha africa.............
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hiyo mutu iko mingi pesa hapana jua shida nini!
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mutu ipi iko na makuta moise katumbi au papaa manji?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    hangera sana mkuu.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    papaa moise..
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hongera mutu ya Bana-KATANGA.
    Nzambe na makonzi jole na bomoyi ya selecion...
    Okha!
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kumbe moise katumbi ni bcbgque damu sio,hii sikuielewa,maana naona hapo alimualika mokonzi ya ba wengee bcbg Papaa Cherie Jb Mpiana,mashabiki wa Le Roi De La Forret WERRASON Wamenuuuuna!
     
Loading...