Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday lovely husband Vin Diesel

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweetlady, Aug 31, 2012.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy birthday to You!

    Happy birthday to You!

    Happy birthday dear Vin Diesel!

    Happy birthday to You!

    How old are you now?

    How old are you now?

    Happy b'day happy b'day, happy b'day to you!

    Dearest Mwenyezi Mungu akujalie afya njema, akupe maisha marefu yenye furaha, amani na upendo!



    Nipo mahali very busy, hapa napost via mchina ndio mana nimeshindwa kukurembea ukumbi mpenzi, ila usijali love manake wajua vile nnavyokupenda so i hope utaridhika na kufurahia hata hiki kidogo kutoka kwangu .

    Vile wana chit chat wamejaliwa kuwa na moyo wa upendo nna hakika watajitokeza kufurahia pamoja nasi!




    Asprin popote ulipo tafadhali nisaidie kuwaita warembaji wa ukumbi! Afu wewe leo BADILI TABIA kasema upewe maji tu, ndovu hapana!


    afrodenz popote ulipo unahitajika mpendwa!

    Bishanga atatuletea keki, hakikisha ni nzuri na itamfanya husband azidi kuwa mwenye furaha! Plz umwambie na nduguyo nitonye aje kwaajili ya kusafisha vyombo!


    Kongosho na wifi AshaDii watashughulikia chakula!


    King'asti, Erickb52, Remmy, Catherine, Kaizer, gfsonwin, Mamndenyi, charminglady,, Preta PakaJimmy, watashughulikia vinywaji.


    platozoom na mkewe ummu kulthum wameahidi kujitolea gari. Tafadhalini sana isijekuwa ni kale kamkweche chenu mkajatuharibia shughuli!


    Young Master, BAGAH, Baba V watatusaidia kuhudumia wageni waalikwa!...


    Paw atakuwepo kulinda mlango, ole wake atakaejaribu kuzamia na kuleta fujo. Atashirikiana kwa karibu sana na figganigga aka mzee wa mia!


    The Finest na Mr Rocky watashughulikia suti ya baby Vin Diesel. Yummy na cacico watashughulikia gauni la sweetlady pamoja na mchuchumio wa nguvu lol!


    Blaki Womani wewe sikupendi ndio mana sijakupanga popote, huchelewi kunivunjia ndoa ! Ole wako nikukamate!


    KARIA , Ndahani, Kaunga, Erotica (pole kwa kulea mimba) mtatufungulia muziki utakaoandaliwa na BAK akisaidiana na The Boss mda ukiwadia! Haijalishi hata kama Erotica kachoka!


    Mwaaaaaaaa kwa yeyote atakaepita kwenye uzi huu na kumtakia kheri sweet husband! Nawapenda wote!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    happy birthday shem wish u wisdom and success in your life time
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi sweetlady,
    unataka nikuelekezeje?
    huko sio kwangu...sasa vinywaji kama ndovu ni nani atasimamia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HBD kijana wetu...
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah!...happy birthday.njoo basi mara moja uje upige kura ya kumsaka miss chitchat,then tuje kura bata
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    BAGAH umeshapiga kura ya kumsaka atakae ingia fainali ya miss chichat leo jion?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    happy birthday day my shem, sweelady my dada naomba kusimamia vinywaji vikali vikali i.e. whisky & wines. ntahakikisha watu wanalewa tilalila. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nakutakia siha njema!
    Kila la kheri .
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya haya hayaaaaaa
    Kamati ya vinywaji mwenyekiti ni mimi ila naona sweetlady umeniweka na wake zangu King'asti Remmy na Bi harusi wangu Preta ....unataka familia iharibike yote jwa mara moja? Kaizer umempanga na mkewe gfsonwin unawatakia mema?
    Lol haya sawa ngoja tukalete ndofu sa kutosha faster
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sweetlady, mbona naogopa huu mwaliko...nakunywa pombe kama komba...utaiweza speed yangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    keki mambo ya kidhungu bana,mi ntaleta rojo yakhe toka kibanda maiti maeneo ya mwembeladu.
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapi besidey kichaa wangu. Leo nimeamka kimtindo nagonga mazimuzi then after kuzimua naja fasta kwenye mnuso. Pata miaka 150.
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Thank you Eversmilin Gal....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Shukrani mkuu....
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nashukuru charminglady.....nina imani mama watoto atakupa hiyo kamati....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Happybirthday shem Vin Diesel. Mungu akupe afya tele. Halafu best sweetlady members wa jf wamehifadhi birth certificates zao kwako? Kama ya Mentor ipo huko naomba uirudishe chapu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watasimamia hao waliopangwa BAGAH, wewe nakujua vema ulivyo cha pombe ndio mana nimeshindwa kukuweka huko, bado nakupenda sana shemeji langu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...