Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday kamanda mbowe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by 3squere, Dec 9, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kamanda freeman mbowe kazaliwaaaaaaaaaa
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    HBD kamanda mungu akupe maisha marefu na asikubadilishe msimamo wako wa kuwatetea na kuwasemea wanyonge ambao hatuna sauti,hongera mzee wa anga na chadema
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,700
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Mods tunaomba muipeleke hii kwenye Jukwaa la JF chit chat au jukwaa la jokes.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    matola nini tena?
    Ni kweli kuwa Mbowe alizaliwa 9 Disemba 1961, sasa inakuwaje uzi upelekwe jukwaa la jokes?
     
  5. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu kamanda mbowe ndo anatimiza miaka 50 leo, na kulingana na historia ya tanzania. Tanzania haijawahi kupata uhuru na bado inatawaliwa na wakoloni ndugu zetu weusi. Nchi iliyopata uhuru na ni Tanganyika na zanzibar kila moja na miaka yake. Kwa sasa hatunae Tanganyika aliuwawa na tuliye nae ni Zanzibar, wanasheria wanalijuia hili fika ila ni waoga kulizungumzia. Na kwa mantiki hiyo natumia fursa hii, kuishauri serikali iache kuwapotosha Wadanganyika kwamba wanasherekea miaka 50 ya uhuru, wa Tanzania. Chadema sherekeeni miaka 50 ya kuzaliwa kwa kiongozi wenu wa Taifa Hon. Freeman Aikael Mbowe. Nami pia natumia fursa hii kumtakia Happy Birthday Hon. Freeman Mbowe, kwa kutimiza miaka 50 leo. Mungu akujalie maisha marefu, baraka na mafanikio wewe na familia yako.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi nimeshangaa nikadhani sababu nie ni mgeni sijajua fomula

    happy birthday mbowe

     
  7. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani leo ni siku ambayo na shindwa kuidadamvua, jana nilienda msibani kumzika veterani na mfanyakazi wa TRA na rafiki yangu wa karibu. Madesho huko upareni mamba ugweno. Hivyo nikachelewa kurudi mjini moshi kwa ajili ya shughuli zangu za ki' bank, sikukumbuka kwamba leo hazitafunguliwa duh! Nahofia biashara zangu kukwama leo kutokana na kukosa pesa za kuwalipa wateja wangu, hili adhimisho limesha kuwa nuksi kwangu, biashara zangu za fedha leo zitakwama kwa kukosa pesa za kuwalipa wateja. Miaka 50 ya majuto na kingwendu kwangu.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbowe yaelekea hajui miaka yake. atakuwa among wale wazee wanaosemaga wamezaliwa siku ya uhuru!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    siku baba yake alipokua anakabidhiwa uhuru na Mwingereza huku nyuma mama yake alipatwa na uchungu akamzaa mwana FREEMAN lakini kwa bahati mbaya ilibidi majina ya mwisho wamuite AIKAEL MBOWE jina la mume wa mama yk ili ishu isishtukiwe. HAPPY BIRTHDAY KAMANDA FREEMAN J.K
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa ulitaka kusema nini!!
    Yaani Mh. Mbowe na Nyerere ni mtu na m......!!!!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,700
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Hii habari nimeisikia sana, kwamba JK original alikuwa akienda machame, mzee Mbowe katika kumkiimu alikuwa anamuachia mmoja wa wake zake ili amkirimu kwa usiku usika, sasa hapa ndipo linapokuja swala la Mbowe kufanana sana na Makongoro, lakini hili kwa mtu wa Umri wangu kulizungumzia ni majungu tu, labda wale wachaga wenyewe wa Machame waliokuwa karibu wakati huo ndio wanaweza kukanusha au kuthibitisha uvumi huu.
    Tukiendekeza majungu ipo siku tutasema Sister P ni Mtoto wa Remmy.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona umeishamwaga majungu!
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,700
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Hizo ni tetesi,.........
     
  14. M

    Ma Tuma Senior Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oh pole na msiba wa madesho.sikwenda pole sana
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Napita wakuu!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Matola Mzima wewe?? Usharudi bongo?


    BTW HBD Mkuu Mbowe....:biggrin:
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Ritz.....
     
Loading...