Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday JK!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kamura, Oct 7, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo ni siku ya kuzaliwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dk. Jakaya Mrisho Kikwete. Ninamtakia Birthday njema na Mungu amzidishie siku za kuishi duniani, neema, rehema na busara za kuiongoza Tanzania.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mungu ampe maisha marefu
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu ampe maisha marefu ili afanya nini duniani????
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ndo anayotaka haya, sherehe, kuhudhuria misiba nk. anafanyia nchi gani hii part yake?
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo budget ya birthday hapo ikulu leo huenda ikagharimu 3bn, anyway! Happy B'day!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sijawahi kumlaumu aliemzaa JAKAYA KIKWETE, lakini namlaumu sana aliekushauri kuingia siasa hakututendea haki wa Tanzania, ametuletea madhila makubwa kabisa na janga la uongozi katika nchi hii...!
     
  7. K

    Kamura JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijawahi kuona mtu mwenye roho mbaya kama wewe.
     
  8. K

    Kamura JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi kuzuia tarehe yako ya kuzaliwa ikifika imefika tu.
     
  9. m

    mtznunda Senior Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akupe afya njema mkuu.pamoja sana tu
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Heri ya siku yako ya kuzaliwa RAIS Jakaya Kikwete.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huu utamaduni wa Watanzania kusherehekea Birthday tulianza lini tena jamani?
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Happy B day mzee fanya mambo mazuri kujenga na kurekebisha historia yako na nchi yetu kwa ujumla ,Mungu ukupe siku nyingi za kuishi.
     
  13. K

    Kamura JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona upo siku nyingi tu, acha birthday watu wanasherehekea hata siku ya kufa. Tarehe 14, Oktoba kila mwaka unasherehekea nini?
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nilisikia anaenda Marekani kusheherekea na Obama!!!Je ni kweli
     
  15. s

    sigienet Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtepeto!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. G

    GERALD J Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri siku ya kufa kuliko kuzaliwa.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu nimekupa likes na thanks kabisa kwa kunisaidia kuuliza hili swali, napata shida kuona tunavyoiga mambo ya kijinga badala ya kuiga ujuzi.
     
  18. K

    Kamura JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati wanasherekea utakuwa unapata faida gani.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Star prezidwaa
    I love you, jk, and want you to know,
    I feel your love wherever I go.
    Whenever I've problems, you're there to assist,
    The ways you have helped me would make quite a list.

    Your wisdom and knowledge have shown me the way,
    And I'm thankful for you as I live day by day.
    I don't tell you enough how important you are,
    In my universe you're a bright shining star.


    May the best of your past be the worst of your future.
    happy birthday
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Huyu mtu sitaki kabisa kusikia taarifa zake.
     
Loading...