Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday Hon. Mwigulu L. Nchemba: Hizi ni salamu zangu kwako!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sembuli, Jul 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hongera mjomba, kwa leo 7th july kutimiza umri wa miaka 33.ni umri wa kijana wa makamu na inabidi sasa uanze kuenenda kama umri wako, what do i mean by this?

    Namaanisha sasa uache ile tabia ya kuropoka hovyo bungeni na kutumiwa kama afisa mipasho wa chama.

    Kadhalika ,tumeshuhudia ukikiongoza chama chako kupoteza kiti cha ubunge jimbo la arumeru mashariki, kana kwamba ukistaajabu ya musa, majuzi tena bungeni umekurupuka na kukishutumu chadema kuhusika na mgomo wa madaktari na ukashindwa kuthibitisha:

    Ni matarajio yangu kuwa kwa umri uliofikia leo, utajirekebisha uropokaji na kuanza kuishi kisomi na ki-kijana wa makamo!! nakutakia afya njema na mungu akujaalie busara kadri unavoongezeka umri!!

    Happy birthday Mwigulu Nchemba
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo toka chuo mlimani pale tulikuwa tunamuita mchemfu ...(chief) ..... Hawezi kuacha... Ukiongea nae kwa muda mfupi utamuOna kifaa ila ukikaa nae kwa muda mfupi utajua ni dhaifuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni mtu mzima hovyoooo!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hana miaka 33 bali ametimiza miaka 43.
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    katika cv yake iliyopo bungeni , inaonyesha kazaliwa 7th july 1978, so ni miaka 33 mkuu
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mh labda akikua ataaacha !
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Happy birthday Mwigulu, kiboko ya Chadema.
     
  8. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    HUyu ni rafiki Ujinga, maradhi, na umaskini hivyo ni adui wa TZ wote
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    happy birthdayyy Jeeembeeeeeee na bado hadi wakimbie kule mjengoni wapashe wapashe hawa wahafidhina washiranga CDM
     
  10. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa hesabu zipi hizo za 1978 mpaka 2012 inakuwa 33?Kaanze tena stadi za numericals
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mwigulu kichwa-maji.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mwigulu ni KIBUYU cha uji kikwetu.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nilitaka kushangaa manake mimi nina 40 lakini inaonekana kama ananizidi vile
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hovyo kabisa hili jamaa hewa tupu upstairs kazi kujisifie mara nimesoma hiki mara kile, kujenga hoja mwepesi ,kifupi jamaa kilaza atakuwa alidesa ..mlio karibu mshaurini.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwigulu ni JEMBEEEEE pale mjengoni kila akisimama utasikia CDM wote wanamtizama na kusikitika utadhani kuna msiba, kumbe jamaa haogopi kuwaambia ukweli. Mwigulu ni sawa sawa na CDM wote bungeni
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ulimi unapata kigugumizi kutamka 'happy'
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi hujajua mpaka leo kuwa huyo jamaa yako ana "Behavioral Disoders"? Na wewe kama zuzu unamsifia badala ya kumsaidia apate huduma stahili.Kweli kwa wajinga kama nyie hakuna dawa
     
  18. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    if so leo hii anatimiza miaka 34 na si 33.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Happy birthday Mwigulu LM Nchemba, chadema kiboko yako. Ukikumbuka matokeo ya Arumeru huna hamu na the peopleeeeezzzzzz!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. W

    Wimana JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Aibu! Kumbe kuna wenzetu wanashabikia mipasho Bungeni? Kwa manufaa ya nani? Ndicho tulichowapeleka Bungeni? Spika na Wenyeviti ni dhaifu na wamechangia kuporomosha hadhi ya Bunge na hata Serikali.
    "Thithi Mwenyekiti wa Chama chetu ni Porofetha, wao Menyekiti wao ni Dithko Joka". "Elimu ya Wabunge wa ni kama ya mtoto wa daratha la tatu !"
    Shame, very shame!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...