Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday - dena amsi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tall, Dec 8, 2011.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.LEO MTOTO WA KIKE DENA AMSI AMEZALIWA......HONGERA SANA DENA KUTIMIZA MIAKA....??...LEO
    2.MUNGU AKULINDE,AKUBARIKI NA AKUZIDISHIE MILELE NA MILELE.

    Leo wana JF tunaunganisha sherehe za miaka 50 tunaanzia hapahapa, tunaanza na hii ya DENA, KESHO UHURU.......
    kufikia jumatatu kimeeleweka. Sijui viwanja/maeneo gani vinafaa, Kule kwangu TANDALE KWA MTOGOLE HAKUFAI KUNA MATOPE. LEO MVUA KUBWA. Sijui tukaanzie kule kule kwenye maonyesho VIWANJA VYA sabasaba??.
    Leteni mapendekezo wapi safi na daaaaaah kaubaridi ka leo???? Mwenye kutumia konyagi sawa, mwenye kunywa mbege poa,
    na mnywaji wa Mtakatifu Anna ( SAINT ANNA) sawa vilevile, Haya niambieni ni wapi na utatumia nini?? mjue mimi mwenyekiti wa kamati ya sherehe......weka mapendekezo hapa live....PM haziruhusiwi.

    HAPPY BIRHDAY DENA AMSI
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Happy birthday Deana!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    happy bday
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni DENA si deana usijali lakini ......umeteleza kimaandishi.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hongera zako. nakutakia maisha marefu yenye furaha. mia
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh halafu wewe unafaa kuwa mwenyekiti wa kamati ya vinywaji maana avatar yako hiyo ni......hadi paka kakosa UVUMILIVU.
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Hongera bibie kwa kutimiza miaka hiyooo!naamini utakuwa umekula viroba kadhaa vya chumvi. Hongera sana denaAmsi
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni nadra sana kukuta humu jamvini vidume vinatakiana birthday njema vyenyewe kwa vyenyewe.mara nyingi ni opposiste sex ingawa watapinga kuwa umejuaje kuwa mi ni jinsia fulani.Haya wazee wa vikopa endeleeni na mambo yenu!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Heri ya siku ya kuzaliwa Dena. Kila la kheri, nangojea lokesheni ya party manake waswahili sie hali ngumu ila milioni 15 za kuparty hazikosekani
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HUJASOMEKA. Unadai ni vidume kwa vidume fafanua??? .....lakini kabla hujafafanua lazima nikemee....USHINDWE NA ULEGEE.
    daktari kathibitisha mtoto ni wa kike..........halafu?????? ninaeandika hapa ni KIDUME....UNALAKO JAMBO.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hongera sana DA,

    Naamini leo unaweza kusimama na kuchungulia njia ndefu ambayo umeshaikamilisha katika safari yako na pia kutafakari sehemu iliyobaki....Ingawa huwezi kuwa na hakika bado safari ndefu kiasi gani,....Tunamwomba Mungu akuzidishie urefu na kunyoosa njia ya safari yako iliyobaki ili siku moja ufurahie kuwaona wajukuu na vitukuu!!

    Mungu akubariki sana,

    Kaka yako mpendwa,

    Babu DC (1947)!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera sana DA.
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni uamuzi tu..............karibu,ila usije na hilo libunduki.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Happy Birthday Dena...Tunakutakia Maisha Marefu
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Happy Birthday Dena
    Uishi maisha marefu mno yenye baraka za Mungu
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mulamukazi waihyuka bojo!
    Ngoja nikuandalie valuu ya ukweli nikurushie kwa PM!
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    I hope all your dreams come true, for friends like you, in this world are few
    Happy bday DA
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Dena

    Mungu akujalie uishi maisha mema. Uwe na tabia njema, si kama ya King'asti ya kupiga chabo kwenye magesti ya uswazi.

    Hii ni sababu nyingine ya kunywa bia nyingi kwenye hii Long weekend.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    May the sun's rays shine brightest on you today with the wind at your heals. Happy Birthday DENA
     
Loading...