Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday ccm...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 5, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Around 5 feb 1977 a new political party was born ,it was the result of the intermarriage afro-shiraz and tanu then produced CCM,It has now reached 34 years,its the task of the party to make evaluations what it did since it birth up to its maturity ,otherwise its an ample tyme we from CDM and those of ccm...happy birthday ccm ............
     
  2. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    will u participate?
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @ndevumbili,am just watchng wanampatia mkwere sifa za kijinga.-what abt you utaparticipate
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siamini km bado kuna wanaitukuza ccm na ni watz wazalendo kwani watz wazalendo wote hawataki kusikia ccm au ccm-b(cuf)
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    coffin.jpg coffin.jpg coffin.jpg
    c c m
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @chetuntu,teh teh teh na naona wametengeneza mazuri kweli,babu nyerere angekuwa hai jamani angemtandika mkwere bakora tano za nguuuuuuuvu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Happy DEATH-DAY ccm!

    M/kiti wenu amekiri hadharani kuwa hali yenu ni MBAYA MNO kutokana na hali ya UPINZANI na kwamba inawapasa kubadili uelekeo!
    Sijui mtajipaka rangi gani muonekane mbele ya watz!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mnakumbuka huu mwimbo zamani tulikuwa tunaimba shuleni? kuzaliwa kwa chama kipyaaaaa*2 tarehe tano ....mwezi wa pili .....sabini na saba ....eee mungu kipe baraka. nakumbusha tu jamani
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Thanx gaga and pakajimmy ,nadhani its better if i would call it its death day and they have dig the grave for their own ,lets put flowers on the grave ,bye bye chama cha majungu
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    leo arusha kimya huwezi jua kama leo ni 5 feb kama ya miaka iliyopita..asubuhi walikuwa wanagawa t-shirt na kofia lakini mitaani watu hawajazivaa na niko uwanjani naona mtu moja anakofia ya ccm na vijana wawili wamevaa t-shirt..
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No!
    Am not in Tz.
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nilishasahau hata kama kuna hiki kitu tena Bongo!!!! Ndo maana kuna Gari lilikuwa na bendera za CCM huku likipiga nyimbo za kutukuza CCm lilipita hapa A-town karibu kabisa na Stand maeneo ya AQ Hotel. Yaani wazalendo wameiangalia hiyo Hiace vibaya hata Beba Mavi inaangaliwa vizuri!!!

    Ninachojua Pied dem na Allowances nyingine kwa ajili ya viongozi waliokwenda DOM zitakuwa zimelipwa kwa fedha za Kodi ya mwananchi kutoka Hazina......... nchi hii Mh!!!!
     
  14. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani tupende kuwakumbusha hawa wana-ccm wakumbuke kuwalipa hawa watoto wa halaki haki yao mana wasije wakawadhurumu kama wale wadogo wa halaiki kigoma waliodhulumiwa haki zao after kusherehesha siku ya trh 9-12-2010,
     
Loading...