Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Baba_Enock

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Obuntu, Jun 1, 2011.

  1. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa siku yako ya Kuzaliwa

    Mungu akulinde, akuagazie, utokapo na uingiapo...
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Happy Birthday BE.
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani upo wewe?????
    happy birthday baba enock.....
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Happy Birthday Baba_Enock

    na ukumbuke every birthday inatupa nafasi ya kujisikia umezaliwa upya ili

    kufuta yanayo kusumbua na kufurahia

    maisha with your loved ones..:A S-rose:


     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwaaaa mwaaaaaaaa mwaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
    congrats bradaaaaa...!!!!!!

    wish u ol da best...
    nakuombea uwe;


    1.baba mwema mwenye kujua na kutambua majukumu yake

    2.mume mwema

    3.kichwa cha nyumba chenye hekima na busara

    4.uwe mwongozo bora na mfano mwema kazin/shulen/kwa jamii inayokuzunguka

    5.rafiki mwema na wakutegemewa kwa kila anayefikiri wewe ni rafik kwake

    naenda kupasha kiporo now cha wali harage la naz....km vip njooo...:pound::pound:!
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    enjoy your day
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera kiongozi kwa siku yako ya kuzaliwa!! Sasa leo wapi? King Star? Zero Pub au Fair way? Namwambia Eliza aweke za baridi kabsaa!!
     
  8. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Happy Birthday Dear1
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa siku ya kuzaliwa
    Mungu akujalie umri kama Ibrahim
     
  10. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika watu ninaowathamini sana hapa ndani mmojawapo ni Baba Enock.
    Ni furaha kwamba ulizaliwa siku kama ya leo..
    Furahia siku yako baba yetu!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhh wenawe unapenda ugimbi km nin..njoo apnde ya paradise I WL B ELIZA N U WL B RR....!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Happy Birthday!Mungu akujalie miaka yenye baraka tele.
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Happy birthday Baba Enock...I wish you a long life..so long that ifike mahali the cost of your candles izidi the cost of the cake...!!!!
    Mungu na akubariki...
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    furahia siku yako mzee mzima baba enock....
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Umezaliwa upya Baba. Uwe na furaha tele.
     
  16. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    happy birthday baba Enock!
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heri ya sikukuu ya kuzaliwa BE

    Mungu akumiminie baraka pia akujalie afya njema, upendo na amani katika mwaka huu mpya unaouanza.

    Good day :A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday BE
    nakutakia kila lakheri
    kwa miaka yako 80 iliyobakia..
    aliye juu akulinde na kukuongezea
    mema na baraka zake . AMEN...
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nawashukuruni wote kwa salamu za kunitakia heri - Mwenyezi Mungu awabariki sana..
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sana Kaka.
     
Loading...