Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birth Day to me

Discussion in 'Sports' started by Mtoto wa Mkulima, Mar 1, 2008.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eeee bwana leo 01 - 03 ni BD yangu na nimefikisha zaidi ya miongo kadhaa sasa naona ni vyema nijipongeze kwa hilo. Happy Birth dei to me!
     
  2. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    .......happy bday bro!! how old ru now?? LOL
     
  3. L

    Lizy JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy birthday.
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Happy Birthday
    [​IMG]
     
  5. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    THANX mkuu

    Duh eee bwana nimekula namba zinakaribia kufikia umri wa uhuru wa taifa letu mzee.
     
  6. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy Birthday kaka may you live to be Toothless!
     
  7. K

    Kasana JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu akubariki
    Happy birthday!
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Simba wa vita (RMK) kala miongo 8 na ushee juzi. (Front picha Tanzania daima leo)
    May you live to surpass that number by far.
    Happy bday.
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    SteveD.
    --------​
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,122
    Likes Received: 9,825
    Trophy Points: 280
    What a coincidence! I am also celebrating my birthday today. Happy Birthday MWM. I am very old!....:)
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    SteveD.
    --------​
     
  12. L

    Lizy JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy Birthday to you "Bubu ataka kusema".

    BTW, How old are you guys (Bubu ataka kusema & Mtoto wa Mkulima)? Pick a box, 15-20, 20-25, 25-30, 30-35, 35-40, 40-45, 45-50, Above 50? (Joke, ignore me)

    Happy Birthday.
     
  13. S

    Semanao JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Happu BD lakini umri gani???
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Happy Birthday!!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,122
    Likes Received: 9,825
    Trophy Points: 280
    Ongeza box nyingine mbili...:)
     
  16. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    BUBU Happy birth day mkuu. Yeah is coincidence mtu wangu.
     
  17. O

    Ogah JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    what a coincidence!!..........nimetoka kumwimbia mwanangu ambapo pia ni birthday yake leo!!! tar 1/March

    Happy Birthday to you Mtoto wa mkulima na Bubu ataka kusema!!!
     
  18. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimechelewa kidogo lakini Happy Birthday kwenu wote!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Mar 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    duh.. na miye nusura nimiss keki! Happy Birthday to both of you Bubu na Mtoto wa Mkulima; muishi na kuona tuliyoyaona ila msije kufanya tuliyoyafanya; na kwa heshima yenu nawapa kumbukumbu shairi hili lwa gwiji wa lugha yetu na mwalimu wangu Marehemu Shaaban Bin Robert;

    Ujana kitu kitamu, tena ni azizi sana
    Maungoni mwangu humu, nilikuwa nao jana
    Kwa wingi katika damu, tahamaki leo sina!
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Kichwa kimejaa mvi, kinywani meno hamna
    Nikenda kama mlevi, miguu nguvu haina
    Kumbe ujana ni hivi, ukenda hauji tena!
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Jua langu limekuchwa, na nyota nilizoona
    Ukinitizama kichwa, nywele nyeusi hakina
    Kama zilizofikichwa,zikang'olewa mashina
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Natatizika kauli, midomo najitafuna
    Nimekusanya adili, walakini hali sina
    Dunia kitu bahili, hiki una kile huna!
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Nilikuwa ni waridi, furaha ya wasichana
    Neno hawakunirudi, wakati wa kukutana
    Sasa nanuka baridi, wanionapo waguna
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Walio wakinibusu, walikuwa wengi sana
    Wanawake wenye busu, uzuri na usichana
    Sasa sina hata nusu, ya wanitajao jina
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Wazuri wenye uturi, na mikono yenye hina
    Kila mtu mashuhuri, alipenda kuniona
    Nilifaa kwa shauri, na sasa sauti sina
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Dunia bibi arusi, kwa watu kila namna
    Inapendeza nafsi, wakati wa kuiona
    Na leo sina nafasi, kwa uzee kunibana
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Kilichokuwa gizani, niliweza kukiona
    Nikakijua thamani, sura yake hata jina
    Sasa sijui ni nini, hata ikiwa mchana
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Kilichotaka fikira, niliweza kukinena
    Kwa mfano na kwa sura, mpaka kikafanana
    Leo tazama hasara, nguvu hiyo sina tena
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Kilichotaka mapimo, sikifahamu mapana
    Marefu yake na kimo, siifahamu bayana
    Nusu nimo nusu simo, duniani najiona
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Hadumu nasikitika, rafiki yangu ujana
    Machozi yamiminika, na la kutenda hapana
    Ni wakati umefika, uzee dawa hauna
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Hauna dawa uzee, mabega yamepetana
    Anionaye ni"wee!, ondoka hapa laana"
    Wanaposema na miye, niliyekuwa na jina!
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana.


    Wakatabahu shairi, uchungu wanitafuna
    Walakini nafikiri, twafuata Subuhana
    Katika ile amri, ya"kuwa"na "kutengana"
    Nasikitika hadumu, rafiki yangu ujana
     
Loading...