Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birth day mamaaaaaaa didy!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Aug 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani wacheni nimwite mungu na abaki kuwa mungu ..tar 2 august ndio siku yangu ya kwanza kumuona kisura wangu aliekuja kuwa mtarajiwa wangu na sasa ni mamadidy aka mamafaith,,tar 3 mamaaa didy mungu ilimpendeza kuitwa duniani najua kuna wengi walitwaliwa siku hiyo wakiwa wanzaliwa lakini kwa heshima na upendo wa mung juu yangu akaona kimwali kale kaendelee
    kuishi kuja mpikia kumpenda na kumjali pdidy

    kwa niaba ya pdidy & companies kwa kuwa uko mbali mamanjombe kwanza nakutakia
    -uaminifu wa ndoa yetu mungu aendelee uitunze uko uliko kama tunavyotunzanaa tukiwa jiji la ...lukuvi kaondoka sijui nani anywa way
    -mungu akuongezee uhai na kukupa maisha mema na ya furaha tuje kutunza wajukuu kama mama mkwe na babamkwe wanavyokula mema ya nchi na sie tuitwe babu na bibi
    -mungu akupe rehema ya kumpenda yeye zaidi na kumheshimu na kufwata yale anayosema najua ukifwata neno la mungu akuna matatizo yanayotokea kwa hili mungu asikuache kabisa ..
    -marafiki wabaya wawe ni laana mbele ya maisha yakao na macho yako
    naamini na mengine mengi
    --kwaniaba ya didy na jf members mungu awabariki kwa wale walio njian kupata wenza usiache maombi ndio nguzo kamili akuna aliemkamilifu ila ni kwaneema ya mungu na maombi yako wito usikubali kuishi kwenye ndoa za mavumiliano yaani wewe uwee wa kuvumilia kila siku no never kataa kabisa sisemi muachane
    ujumbe

    better is not g0od enough
    best is yet to come

    be blessed all
    wishi

    happy birthday my baby
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,143
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    happy birthday.. Mungu ampe uzima afya njema na baraka
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    THANKS BR USIACHE KUMUOMBEA BANA SI UNAJUA BILA MAOMBI YALE MADUBWASHA YAKIKOSA NA NYUMBA NDOGO YANAJIITA SPIRITUAL HUSB WA USIKU ..TUSIACHE KUWAFYEKA USIKU HAO MPWA
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,143
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kwa jina la YESU nayakemea na hayatoweza kusogelea nyumba yako, kwa jina la Yesu naweka moto wenye damu ya Yesu kuzunguka nyumba yako na ya mwana JF anayesoma hapa sasa hivi.
    Zaburi 145:18
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    happy birthday mama didy,mungu akujalie maisha marefu zaidi.....
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Happy Birthday Mrs Piddy... May you forever prosper and forever

    mchanganya Piddy maana haishi kukutaja kwa Mapenzi....

     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Happy birthday Shemeji yangu Mrs Pdidy!

    Hope ya getting what you deserve from Mr/Dr./Prof/Mhe. Pdidy
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Happy birthday to youuuu x 2........
    Happy birthday dear mrs Pdidy............
    Happy birthday to youuuu ..............
    How old are you now x 2.............
    How old are you now ..........
    How old are you nowwwww...........
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
  11. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy Birthday Mamaaa Didy
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Amina!!!..
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapi birthday mamaa didy may Allah be with you..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ivuga???
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dear wifi hapy birthday
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Natumaini huo mvinyo hauna kilevi!

    Hepi bes dei mama Didy
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naomba namba ya shemeji nimtakie heri
     
  18. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy birthday mrs didy. furaha amani na upendo vitawale maisha yako kwa ktk jina la Yesu na wote tuseme amen.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    THANKS MUCH MA DEAR NATUMAINI NA MWENZANGU NITAONA BDAY YAKE KARIBUNI TUMPONGEZE KWAA KUKUTUNZA NA MMMM NISIFIKE MBALI
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    AIKA SAANA MAEKANYI RUWA NAWATARAME WOSE
     
Loading...