Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

happy bday Pdidy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hata kama sitopewa na wana Jf nikiwa naishi najua raha jipe mwenyewe ati
    Happy bday Pdidy,Napenda kushukuru uongozi mzima wa Jf kwa kunilea kunizoea kunifunza na kunitunza pale nilipokosea Napenda kushukuuru Mungu kwa pumzi alionipa najiuliza leo hii tungekuwa tunalipia pumzi ningekuwa wapi mtoto wa mkulima didy...ni neema ya ke Mungu kama dada shushu anavyoimba

    Sitokuwa na fadhila kushukuru familia yangu mke wangu watoto wangu wa kike na kwa wale waliozoea kupokea mlio wa simu yangu""u u u dont touch ma daughters "" sio natania napenda kuchukua wakati huu wa sikukuu kuwambia muwe makini na watoto wa kike wa wenzio na mambo ya mtoto wa mwenzio ishie uko uko na wala sitanii

    Ntakuwa mchoyo wa fadhila kutoshukuru kwa Mama yangu kipenzi MILDRED MOSHI ambae ilimpendeza Mungu kurudi nyumbani kwake kama anavyosema nyumbani kwa baba makao ni mengi lakiniwatenda kazi wachache..najua atuko kimwili kiroho tuko pamoja Mungu akubariki kwa kazi yote upendo wako na uvumilivu wako kwenye matunzo kama mama kama baba naamini Munguwa mbinguni hatoacha kusikia sauti zetu kwa shukrani tunayotoa...napenda kushukuru familia nzima ya jamii forums waliokuwa pamoja kwenye wakati huu mgumu mpaka tukampumzisha mama yengu kipenzi mama DIDY...ni vigumu kuaminilakini Kwa neema ya Mungu tunashinda ya dunia.......

    najua mama didy uko uliko unajua hili kwamba nakupendaaaaaaaaaaaaa na kupendaaaaa na hata ninavyoandika jua nakupendaaaaaaaaaaaa mama ngu wewe ni wangu wa maisha nakama si wewe hata nisingefika hapa nilipo kwa uvumilivu na upendo wako juu yangu ..akuna asie na mapungufu lakini kama nilivyooomba mke kutoka kwa Mungu basi alinipa mke mwenye kuvumilia kwenye shida na raha na Mungu baba wa Mbinguni akubariki aendelee kukutunza tutunze watoto wetu ..napenda kuchukua nafasi hii na furaha yangu zaidi kuwaombea wale wote wenye matatizo ya Ndoa naamini si mapenzi ya Mungu hata kidogokukkupitisha hapo ulipo lakini naomba uamini akuna jaribu lisilo na Njia
    Mungu wa mbinguni akupee farja tele ya ndoa yako milele na milele kwa wana jf wote na wote kama waamini tuseme

    Amen
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    1o/1o/.......fireeee
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Happy bday kamanda. Have a full blast.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    amina. kumbe we na wifi sweetlady mapacha....... heri ya siku ya kuzaliwa Mungu azidi kukubariki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Pole na Hongera mkuu.
    Sikupata kusikia juu ya safari ya mama kuelekea kwenye makao yaliyo mazuri sana.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Happy birthday my broda Pdidy. Cheers!!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Thx belinda/pk
    mkuu mama mungu alimpenda jun 12 ,niliweka jukwaani namshukur mungu alietupigania kumlaza kwenye nyumba yake ya milele salama ...nsalimie wote belinda longtime dear no see
     
  8. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Happy birthday PDiddy! Mungu akupe miaka mingi ya maisha ya furaha.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Happy birth day Pdidy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy bday arifu
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Hongera pdidy. Pole kwa kuondokewa na mama. Mama hafananishwi pole kweli naona uchungu ulio nao Mungu akutie nguvu.
     
Loading...