Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo zamani za kale palikuwa na nchi inaitwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlenge, Mar 31, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Enzi za Mkapa 1998 Mwaka mmoja kabla Nyerere Hajafa...

    ....Illovo acquires a 55% stake in Kilombero Sugar Company Limited in Tanzania;

    :mad::mad::mad:
     
  3. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo zamani za kale, maamuzi 'madogomadogo' kama vile kuagiza sukari yalikuwa yanaidhinishwa na watawala wa Tanzania.

    Hao Illovo 'udaku' unadai walikuwa third choice, baada ya kambi mbili 'nzito' kila moja kuwa na kampuni iliyopenda, hivyo kuamua 'tukose wote'.
     
Loading...