Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo zamani na sasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingsimba, Feb 19, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kulingana na mwenendo mzima wa nnji yetu tujalibu kupitia vichache.....kenye kichwa chako juu ya maisha ya mtanzania wa leo na yule wa miaka ya zamani.....#kibao sugu ft king kikii hapo zamani#sikiliza hili jisongi alafu tafakali uje utuimbie ubeti mmoja humu ndani tuutafakari na wakaribhisha waungwana.............kunduchi si nyuchi
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    "Africa for Africans"
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vioja jf
     
  4. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uzuri nisha kwambia kunduchi si nyuchi
     
  5. m

    mwikumwiku Senior Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna watu na viatu, mtoa mada hii ni kiatu! Kwanza haieleweki! Pili anatumia baadhi ya maneno ndivyo sivyo (nnji, jalibu, tafakali!!!!) wewe ni kiatu cha wapi?
     
Loading...