Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo vipi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Sep 29, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimetafakari niiweke wapi hii story niliyotumiwa na rafiki yangu nikaona labda hapa sawa:

    ‎Haya tena wandugu katika peruz peruz zangu nimekutana na sababu
    nzuuuri za kukufanya wewe na mimi "TUTAFAKARI TUCHUKUE HATUA SAHIHI NA
    TUKAPIGE KURA"

    1.Rais wa kwanza duniani kudanganywa vibaya mno na wasaidizi wake
    2.Rais wa kwanza kuwa na rekodi ya kuanguka anguka mbele ya kadamnasi
    3.Rais wa kwanza duniani kufanya safari nyingi za nje ya nchi ndani ya
    mwaka mmoja tangu aingie madarakai...ni
    4.Rais wa kwanza duniani kutamka hadharani kwamba hajui umaskini wa
    watu wake unatokana na nini.
    5. Rais wa kwanza duniani kuchakachuliwa mafuta kwenye gari yake
    ikazima barabarani
    6. Rais wa kwanza anaechukulia wingi wa magari kama kipimo cha maisha bora!
    7. Rais wa kwanza duniani anaepata ulinzi wa nguvu za Giza.(mnajimu)
    8. Rais wa kwanza aliyesema watoto wadogo wa shule kupata mimba ni
    kiherehere chao....
    9. Rais wa kwanza anayeogopa mafisadi.
    10.Rais wa kwanza duniani aliyetumia mabango yote ya biashara nchini
    kwake kujinadi wakati wa kampeni mpaka picha za kampeni

    “Every Bathroom has a different STORY.”


     
  2. t

    truth Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya tena hayo yanaandikwa na mtu mzima, watoto wataandika nini na Taifa hili litakuwa la watu wenye fikra za namna gani!!?. Na unategemea uwashawishi watu wakuelewe katika masuala ya msingi!!!!! I HAVE SOME DOUBTS about the kind of people existing, commenting, voting online and doing other stuff in CYBERSPACE!!
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Very possible usemayo Truth! Lakini binadamu anazo njia nyingi za kupeleka ujumbe kwa wasikilizaji au watazamaji wake. Ukiangalia kwa makini, japo hakutamkwa mtu kwa jina, yanaelekea kutoa ujumbe fulani. Tutake tusitake ukweli ndio huo. Juzi kwenye TBC1 wanaCCM wawili walipingana wenyewe live. mmoja akisema mwenyekiti wake anatoa ahadi lukuki kila anapokanyaga ardhi na akawa na mashaka kwamba ahadi zote hizo ataweza kuzitimiza katika miaka mitano. Mwenzie kwa kushiba brainwashings za chama za kuamini kwamba chama chao na viongozi wao hawakosei, akasimama alipopata nafasi na kusema kwamba mwenzie aliyetangulia sio mwanaCCM wa kweli, maana asingeweza kutafakari kwa namna alivyotafakari. Hata hivyo ujumbe ulieleweka dunia nzima.

    Nadhani mwanaCCM wa kwanza alikuwa sahihi zaidi na ni muungwana zaidi, aliyefuata ndio wale mfano wa vuvuzela, no real constructive message inside, kila anayelisikia vuvuzela anatafsiriyake inayomfaa yeye.
     
  4. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Truth hapo umeongea point
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapo jamaa kweli alichemsha vibaya...

     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    MKuu ndio maana imewekwa kwenye jokes, jamani tusiwe serious wakati wote ni muhimu kwa afya zetu.
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Exactly! Huwezi kuzuia nyimbo za taarab kwa kuwa tafsiri ya wimbo mmojawapo unaonekana kukuchoma kumoyo. Jokes ni nzuri kama hazimdhuru mtu na zikachukuliwa kiutani. Lakini mwenye busara haishii kwenye tune ya wimbo bali hutafakari maneno yake aone kama kuna kitu anaweza kujifunza ndani yake. Asipokiona anaupuuza wimbo huo, ila akinung'unika sana watu wataanza kumchunguza zaidi waone kulikoni kaguswa sana yeye peke yake ilhali hakutajwa jina. Ndio raha za starehe zikiwamo jokes. Usiumize kichwa hadharani na jokes kama haikusaidii kukua kifikra. Ama sivyo utamwona kila mtu ni adui wako kumbe sivyo.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wewe ndo umechemsha
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo sioni kosa kwa huyu aliendika kwamba ni mtoto au mtu mzima, kwani duniani kuna maraisi wengi, hebu mwenzetu tuambie kulikoni kuwa na mashaka na wanajamii. Au umepata ujumbe unaokuhusu ktk hio jokes. Basi ufanyie kazi ndugu afu mambo yaende sawa.
     
  10. Djunior

    Djunior Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wengine hawajui maana halisi ya jokes, wanakurupuka tu na kuanza kulaumu. Mimi namsapoti mshikaji kwa asilimia 9999% Big up
     
  11. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Na inakuaje yule rais "mtarajiwa" anaye iba wake za watu (body snatcher)

    Na Inakuaje yule mgombea mwenza aliyekimbia umande akaishia darasa la 7 a.k.a LY.

    Na inakuaje yule "mbunge" wetu machachari aliye Chifupalize?

    Na inakuwaje yule mwenyekiti wetu ambaye ni DJ ambaye kafeli chuo UK hata baada ya kuwa anaandikiwa mitihani?

    Lesson: Tukianza kuchambua maisha binafsi ya viongozi wetu mbona tunakesha!!!!
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HApo vipi, hapo poa
     
Loading...