Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo Ulipo Upo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwendabure, Sep 2, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Balungwana Kwema?
    Huku kwetu Wilaya mpya ya Mbagala Tanesco wamechukua umeme wao tangu saa 10 jioni, baada ya kutuzuga na umeme wa sikukuu ya Idd. Je hapo ulipo bado umeme upo? Tujuzane ili tulie wote msiba huu usiokwisha.
    Karibu!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwetu ulichukuliwa kama dk 45 wameurudisha kwa hiyo sasa hivi poa tu..
     
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    afadhali wameuchukua tu mana tulikuwa tunaishi kwa wasiwasi kweli. waswahili wanasema "kawaida ni kama sheria"
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie nilirudi nyumbani jioni sikuukuta ila wamerudisha kama saa moja hivi....
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kigamboni ulikatika kuanzia asubuhi umerudi mida ya saa mbili kasoro
     
  6. Window

    Window Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu upo wik hii yote
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu wapi huko? Najua Ikulu na Mochwari zote ndo haukatiki. We uko wapi kati ya sehemu hizo?
     
  8. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo mzee afadhali kuwa kimya tu mana jamaa wa tanesco wamo humu!!
     
  9. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumbe mgao upo mijini tu. Mimi nilikuja huku Mang'ula- Kilombero-Morogoro tangu J3 mpaka leo J1 umeme haujakatika na nilipouliza kama wanapata mgao wakanambia mgao ni huko mijini huku hawajui mgao. Nimeshindwa kuelewa ni kwa nini.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwetu wanaogopa kuukata.............
    kila siku upo, mi mfawo huwa nausikilizia kwenu tu.:peace:
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Matatizo yote ya nchi hii yapo Mbagala
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    jamani hapa ukerewe umeme hamna kama siku tatu,tumewagasi tanesco wamesema eti waya wa umeme unaopita chini ya ziwa umeliwa na mamba hadi kukatika.nashangaa hamna mamba aliyepigwa shoti wala kizilai.lakini hiyo sehemu wanayosema kuna mamba kweli na ukienda mida ya saa nne asubuhi anawaona wameota jua.sasa tanesco walijuaje pale waya umekatika?.mimi sijaamini.mia
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mmh FB Bosi wa tanesco anakaa mtaani kwenu nini?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    hapa bora umekatika mana nipo BAR sa hzi taa zilikua zaniumiza macho tu
     
Loading...