Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo TSJ (Kawe seat) so far matokeo ni hivi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Profesy, Oct 31, 2010.

  1. Profesy

    Profesy Verified User

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK - 101
    SLAA - 79

    MBUNGE

    MDEE - CHADEMA - 80
    KIZIGHA - CCM - 79
    MBATIA - NCCR - 4

    DIWANI

    CCM - 117
    CHADEMA - 50
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yaaaapo bado ni powaaa tu,mdeee anachukuwa jimbo
    mapinduziii daimaaa
     
  3. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naona in overall slaa atashindwa
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kituo gani?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Huko kawa si kuns mafi sadi? Ndo maana wamempigia mwenzao!
     
  6. M

    Masauni JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo mgando hayo
     
  7. Profesy

    Profesy Verified User

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kituo ya tsj - makumbusho Dar es Salaam.
     
  8. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kaa pembeni usubiri matokeo hatutaki mambo ya sheikh yahya hapa...
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kafie mbele kulee!
     
  10. Profesy

    Profesy Verified User

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaha. Angalia Mwanza ni balaa. Lakini kwa wakiki Kawe Oysterbay wamemuibia Doctor...:nono:
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jumla ya kura inanisumbua...Uraisi jumla 180.............ubunge jumla ni....163....Udiwani jumla ni...........167......

    What is happening? Kuna kura zimeharibika au kuna ambao hawakupiga kura ya ubunge na udiwani?
     
  12. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    umezeeka kalale
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280

    hicho kituo waliopiga kura ni vijana wa usalama wa Taifa wana nyumba zao hapo walijengewa na mkapa flats....sasa you can imagine kama slaa anaweka ushindani kwenye kituo kinachotumiwa na watumishi/askari wa Ikulu.. hats else tells you about there loyalty to JK especially hawa wa ngazi za chini!!!

    MoD naomba ruhusu thread moja kwa kila mkoa kwa ajili ya matokeo ...ili kila mwenye results apost kwenye mkoa husika ....
    Naomba weka thread moja ya matokeo yaliyoidhinishwa na kutangazwa na NEC!!! OFFICIAL NEC RESULTS...
    NA thread moja OFFICIAL RESULTS AS PER CHADEMA /CCM OR CUF

    nI wazi haya tunayopost toka mikoani matokeo yakishakuwa official tutalinganisha ya vyama na NEC....haya yetu tutaweza kuyaondoa maana lazima along the way yatakuwa contraversial kwa watu wanaoweza ku mislead...
     
  14. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    matango pori hatuli siesafari hii
     
  15. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli.
     
  16. k

    kilimajoy Senior Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ulieganda ni wewe! Hutaki kuona ukweli
     
  17. Profesy

    Profesy Verified User

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda wengine hawakujaza nafasi hizo zingine ninahisi. mi ndio hivyo nimepewa. OK?
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeanza kuudhi
     
  19. W

    We can JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Good IDEA Phillemon
     
  20. T

    Taso JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    well, nisingepoteza usingizi kwa eneo la Kawe Oysterbay. Oysterbay kwanza ni low-density area (quite possibly the lowest in the nation) ambapo hata kina Halima Mdee hawaku kampeni. Na wapiga kura ni the Dr. Shein's, the Warioba's, the Rugimbana's, henchmen and beneficiaries wa CCM, unategemea waipigie kura nani, TADEA? Waibe wasiibe Kawe is still in play for CHADEMA.

    HALIMA MDEE kaa mkao wa kuapishwa.
     
Loading...