Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo nimekubali busara ya DR. SLAA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by African American, Mar 12, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    423746_390000784363218_100000598993002_1426749_214261591_n.jpg 423561_390002697696360_100000598993002_1426780_908398150_n.jpg
     
  2. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni jambo zuri katika kukuza utengamano wa kisiasa
     
  3. Martin Mwila

    Martin Mwila Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is nice
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO Busara huendana na maendeleo Hongera Daktari
     
  5. B

    BARCA ON Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni jambo la kumpongeza dr hii inaonesha kakomaa kisiasa.big up dr.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dokta si katoka Vatikan mbona hajapokelewa kama Lipumba? au hana jipya?
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    safi sana hiyo
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    wanataaluma waukweli wanaheshimiana ila u-dr wa jk ni cheche
     
  9. l

    libragal Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kweli kabisa
     
  10. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    unawashwa?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Bakwata na shura ya maimamu ndio iliandaa mapokezi ya Sheik Ibrahim jana na kuksababisha misikiti kukosa waumini na hata adhana zilikuwa hazisikiki.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huna jibu.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unapowashika pazuri huwa wanaanza jazba, hapo ndipo nnapowapendea magwanda! Balozi wa Vatikan na ma baba (padre) wenzake hakwenda kumpokea?
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jk aliposemekana atakwenda kumpokea zikaanzishwa threads za kumponda hapa hapa JF lakini amekwenda Dr Slaa pongezi kibao. Hiyo ndio Tanzania kadri uijuavyo huwezi kujua tuko hapa kwa maslahi ya nani.
     
  15. M

    Malova JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inamaana JK aliacha kwenda kwasababu ya kupondwa hapa JF?
     
  16. p

    panadol JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kuleta udini kwenye mambo ya kisiasa,tukizoea tabia hiyo itavuruga umoja wa watanzania kitu ambacho si kizuri kwa maendeleo ya taifa letu,kama huna hoja za msingi si lazima uchangie kaa kimya!
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    hapa JF panashangaza baadhi ya wanabodi wanatoka nje ya mada na kuanza kushambuliana kwa maneno makali sijui hao nao ni great thinkers au great ******!!
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Acha kujidhalilisha!
     
  19. J

    Jqnakei Senior Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo ndo siasa ya ukweli bila chuki bila hasma ushirikiano kwa kwenda mbele. Big up!.
     
Loading...