Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo napo mmeonewa???????waislam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adobe, Jan 27, 2011.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani, Joyce Ndalichako, alisema shule kumi bora zilizokuwa na watahiniwa kuanzia 40 na zaidi,ni

    1. Uru Seminari (Kilimanjaro),
    2. Marian Wasichana (Pwani),
    3. St Francis (Mbeya)
    4. Canossa (Dar es Salaam).
    5. Msolwa (Morogoro),
    6. Feza Wavulana (Dar es Salaam),
    7. St Mary Goreti (Kilimanjaro),
    8. Abbey (Mtwara),
    9. St Joseph’s Iterambogo (Kigoma)
    10.Barbro - Johnson (Dar es Salaam).

    Wanafunzi kumi bora kitaifa

    1. Lucylight Mallya,(Marian),
    2. Maria –Dorin Shayo (Marian),
    3. Sherryen Mutoka wa Barbro - Johansson,
    4. Diana Matabwa (St Francis)
    5. Neema Kafwimi (St Francis)
    6. Beatrice Issara (Mary Goreti)
    7. Johnston Dedani (Ilboru)
    8. Samwel Emmanuel (Moshi Technical)
    9. Bertha Sanga (Marian)
    10.Bernadetha Kalluvya (St Francis).

    Shule kumi za mwisho zilizokuwa na watahiniwa 40 na zaidi ni

    1. Changaa, 2. Kolo, 3. Kikore, 4. Hurui, 5. Thawi, zote kutoka Dodoma
    6. Pande Darajani (Tanga),
    7. Igawa (Morogoro),
    8. Makata (Lindi),
    9. Mbuyuni na 10. Naputa kutoka Mtwara.

    ALHARAMAIN MKO WAPI?
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingawa katika wanafunzi kumi bora sidhani Kama kuna muislamu, lakini si wanafunzi wa kiislamu wapo kwenye baadhi ya hizo shule zilizofanya vizuri?
     
  3. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    pia kuna wakristo wapo baadhi ya shule za kiisalm wamefanya vibaya sana
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Uislam, :clap2:uislam, :clap2:uislam, :clap2:uislam, :clap2:uislam, :clap2:Uislam, :clap2:uislam, :clap2:uislam, :clap2:islam, :clap2:uislam, :clap2:Uislam, :clap2:uislam,:clap2: uislam, uislam, :clap2:uislam, :clap2:Uislam, :clap2:uislam, :clap2:uislam, :clap2:uislam, :twitch:uislam: Hata nchi zinazoongozwa kiislam islam ni matatizo.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mad-rassa tu.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Kama vile Congo na Ivory Coast?
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wamefaulu au wamefaulishwa (kupewa pepa)

    Au wameiba mitihani ya mwisho (st. ndio zao) kwa kushirikiana na Nacte

    Hayo nayo yazingatiwe...
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    usimkufuru MUNGU kaka, mafanikio yanaendana na utulivu wa akili . na utulivu wa akili unaendana na maisha bora .........................(MALIZIA)
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hakika, ndo maana watoto wamefanya vizuri katika islamic knowledge.
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muhimu ni Mahakama ya Kadhi na kujiunga na OIC! Natania tu wandugu!
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    comoro+sudan+taliban+iraq+somalia+sahara magharibi+palestin+nigeria(majimbo)............................................
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nacte ndo dhehebu gani?.kama ulitaka kumaanisha NECTA nadhani ni juzi dr ndalichako amewekwa kuongoza baraza hili kabla yake baraza likikuwa linaongozwa na Alhaj Nkumbi- yuleeeeeee wa pale Basihaya- tegeta, kwa hiyo naye alikuwa akipendelea shule za St na kufanya za islamic kuwa inferior?!, (na mawaziri؛‎ Alhaj juma athuman kapuya, alhaj prof magembe+ mwalim mwantumu mahiza+ prof dihenga-katibu, shukuru kawambwa et cetera na nchi yote inatawaliwa na waislam- rais+ vp+ rais wa zanzibar+ igp+ chief of staff+ secretary ministry of defence+ minister of home affairs)- yaani hawa woooooooote wameruhusu waislam wanyanyasike kielimu?!, yaani wasiowaislam wapewe pepa ili wawe na maksi za juu kuliko waislam?!-well, tufundishe elimu ahera kwa juhudi ili watoto wetu wamjue mora wetu zaidi, hii elimu dunia si muhimu......................................................
     
Loading...