Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo kufaulu ni akili yako tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hussein Njovu, Oct 1, 2012.

  1. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio inavyotakiwa - faulu kwa akili yako lakini sio kwa kukalishwa chini ya miti.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hata sio suluhisho la CHABO; hapo wale wasichana wanaoweka makaratasi kwenye mapaja chini ya sketi ndio wanapata nafasi poa!!
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Yaani jua lilivokaji hapo hata huyo mwenye ufaham mkubwa lazma achanganyikiwe

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lord Have Mercy! Sasa hapo manyunyu yakianza?? hii nchi hii, afadhali kusadikika!
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Na kwa hao walio chini ya mti kama kunguru akifanya mambo itabiti iombwe katatasi nyingine aanze upya
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii ni kudhohofishana kifikra, psychological wameshafeli 80%,
    usomee darasani siku zote, mtihani wa mwisho chini ya mti.
     
Loading...