Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo Dar,hali ikoje? Wachina wamepungua?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Jan 22, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Leo ni mkesha wa mwaka mpya wa Watu wa China..
    Wachina sehemu mbalimbali duniani wamekuwa wakirudi kwao kusheherekea tukio hilo kubwa sana kwao.

    Sasa nauliza kwa wale mlio nao hapo Mitaa ya Swahili,na mingine ya Kariakoo,vipi wamepungua?
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Au pale Mwenge,nadhani kuna mmoja ama wawili,vipi..
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Umekurupuka wewe bila shaka hujaswaki wewe. Sisi wachina wanatuhusu nn? Si uende nao kama unawapenda? Maspy bwana utawaona tu.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapo wamejaa tele wanakomaa wanasheherekea hapa hapa DSM
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wamejaa kama pishi la mchele linavyojaa ndani ya sufuria.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naona wamepunguza maskio yao.
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wapo mkuu,tena wanakaba hadi penati...jana tu nimekatiza mitaa ya Tandika nimekuta mchina fundi cherehani,tena anachukua hadi tenda za kushona viraka.
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Wataenda wapi?hata nauli sidhani kama wanayo!
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha duuh
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    acha utani na shemejio/wifi yako
    a/c yake iko full mayeni
     
Loading...