Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo chacha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 5, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .[MUME]:Wife mi naona unanizingua,nimechoka kuishi na wewe,nabeba begi langu naenda kwa nyumbani kwa mama yangu.[MKE]:Ebo,tabu ya nini,mimi mwenyewe mama yangu yuko hai,nami naenda nyumbani kwa mamangu. [MUME]:Hamna shida,ni uamuzi wako tu.[MKE]:Sasa watoto watabaki na nani?. [MUME]:Nao mama yao bado yuko hai,watakwenda kwa mama yao pia!
     
Loading...