Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapo chacha...!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Apr 23, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    salama wakuu? Naomba tushee experience. Mara ya kwanza kutongoza/kutongozwa na k2 kikakubali ilikuaje? Aisee nakumbuka mimi nilikua darasa la 7,mtoto alinisumbua lakini nikaja kumuweza baada ya kumwimbia wimbo wa nimekuchagua wewe wa bob rudala na i need a girl. Dah nilifurahi usipime,nikajiona bonge la kidume japo baada ya wiki 3 nilikula kibuti
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhhhh
    ngoja nikatafute diary ya miaka hiyoooo
    maana sikumbuki kitu mmmmhhhhhh
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nilimtuma mdogo wa demu m1 mkubwa zaidi yangu akamuambie dada yake kuwa nimempenda basi alinivizia tukiwa tunatoka madrasa na kunipa kpigo heavy.lkn nilivyokuwa mkubwa akanipa mambo
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nimeanza jana kutongoza lakin bado afrodenzi hajanikubali
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh

    vitu vingine nikama michezo ya kuigiza ati!!!!!!
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hahaha,kumbe long t eeeh?
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    duuuh,we mkaree
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    maneno hayøø,komaa
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dah, mi nakumbuka nilimtokea kwa miaka miwili, akanambia anakubali nusu, baada ya miezi sita akaongeza nusu nyingine na kuwa full love bt on matazamio. So miezi mitatu baadaye akakubali.
    Nilimpata baada ya miaka miwili na miezi tisa.
    Nasikia leo vocha ya tigo ya Tshs 1,000/= unapata mke. Duh, raha sana enzi zetu wasichana wa kijijini kwetu ilikuwa jasho kweli.
     
  10. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    aisee mzee kweli ulikua mvumilivu
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaaaaaaaaaaa, mbavu zangu.., kaka acha fix bana..!!
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nimesema enzi hizo siyo hizi, ilikuwa issue, unaandika barua unaweka kwenye daftari la geograph halafu unamwabia kuna notice mpya hujaandika, akifika hm anaikuta. Hapo sasa inabidi usikilizie majibu. Asipojibu imekula kwako, inabidi ukajipange tena.
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani bob ludala na mwimbo wake ulikuwa darasa la saba? kweli humu kuna matineja wengi, mie vibarua tu vya hapa na pale nikaingia line
     
Loading...