Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapati period

Discussion in 'JF Doctor' started by upele, Sep 17, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf nina mpenzi wangu hjapata period kwa miezi kadhaa sasa na hata ajisikii lolote labda ni dalili ya ujauzito kama ilivo fikra zetu na anafanya shughuli zake kama kawaida na mambo yetu yalee kama kwaida ila hapo tu tunashindwa kuelewa why why
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yap mkuu inaweza kutokea hivyo kutokana na sababu mbali mbali,

    1)Kazi zinasababisha mwanamke kukosa period kwa kipindi fulani inaweza kutokea hata mwezi mmoja
    2)Kuna dawa wanawake huwa wanatumia ambazo wanaweka kwenye mikono yao inakuwa kama sindano hivi huwa ni ya kuzuia mimba kwa mda wa mwaka mmoja au 2 hiyo pia huwa inakata period anaweza asipate hata miezi 6 na kushuka chini.......
    3)Dawa zozote ambazo zinazuia mimba huwa na zenyewe zikasababisha mwanamke kukosa mimba
    4)Mwanamke kukosa period kwa wakati ambao anategemea huwa ni kawaida......
    5)Zaidi kama hizo list nilizoweka hapo hana hata moja basi atakuwa ana mimba na mkamuone doctor mapema sana kabla haijawa kubwa zaidi,
     
Loading...