Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapati hedhi, ni ugonjwa gani huu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Annina, Nov 28, 2009.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna binti wa kazi nimeletewa kutoka kijijini, ana miaka 22 hajavunja ungo, pia hakui sawa na umri wake, anaonekana kama ana miaka 12! ana tatizo gani? linatibika?
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpeleke kwa Gynaecologist (Daktari wa magonjwa ya wanawake) atapatiwa ufumbuzi!
    Wantampima level za certain sex hormones(eastrogens,progesterone etc) na wanaweza kumpatia suppliments kama wataona kuna upungufu huo!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    inavyo onekana kutokana na maelezo yako huyo msichana tatizo lake kubwa ni kwamba hakuhi tena yaani hapo ndio keshafikia mwisho, kwa hiyo hapo tatizo kubwa sio kupata hedhi bali ni kuwa japo ana miaka 22, lakini mind yake na mwili wake bado huko kwenye utoto, madaktari wataelezea vizuri sana hili
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Ulijuaje haya?
    mpeleke hospitali kwa uchunguzi zaidi.
     
  5. b

    bnhai JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Duh au ndio heterosexual (sina hakika na spelling). Yaani kama Semenya?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa na wewe atapataje hedhi wakati hajavunja ungo?

    kamuone mtaalam wa masuala ya hormones na ukuaji sio gynaecologist
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    welcome back VC!!
     
  8. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alipoletwa nilitaka kumkataa nilidhani katoto, nikaambiwa umri wake na tatizo lake, mdogo wake ameshazaa!

    Asante kwa ushauri
     
  9. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa confusion na asante kwa ushauri.
     
Loading...