Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAPANA Sikubali, Hivi ni Kweli Watanzania hatuna Akili ya kujua pumba na mchele?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LGMJAMII, Nov 5, 2010.

  1. L

    LGMJAMII Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haliniingii Akilini kuwa watanzania hatujui pumba ipi au mchele upi?, kwani hata kusikia hatusikii au hata kuona hatuoni?, HAPANA. Au watu wamelogwa?
     
  2. N

    NINAHASIRA Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani hapa kuna kulogwa!! But itafika cku tuu ukombozi utatufikia na aliyetuloga atakamatwa!
     
Loading...