Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapana kojoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nambe, May 5, 2012.

  1. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mama wa kijaluo alienda hospitali baada ya kujisikia mwili hauko vizur, alipofika hospitali mazungumzo yake na doc yalikuwa hivi
    doc : mama unasumbuliwa na nn
    mama : hapana kojoa
    doc : enhe hlo tatizo la kutokukojoa limekuanza lin?
    mama : Nasema hapana kojoa( kwa hasira kidogo)
    Doc : (kwa upole) Nimekuelewa mama ndio nataka kufaham tatizo la kukosa mkojo lina muda gan sasa toka liakuanze??
    Mama:( kwa hasira haswa) Mimi naelesa wewe hapana kojoa
    Doctor kuona mama anakuwa mkali ikabd atafutwe mkaliman kumbe mama alikuwa anamaanisha hajui..............teh teh, hyo ni lugha gongana.
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,545
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hahaha aisee!
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahaha cheka saaaana
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ntacheka badae
     
Loading...