Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa wanajadiliana nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Feb 28, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa kila mmoja anajiuliza, "Vipi, na wewe pressure ya maandamano na watu kudai katiba mpya kwako imeanza?"
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajadili jinsi ya kupokezana vijiti 'uenyekiti wa AU'
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Namna ya kueneza dini ya kiislamu!!
     
  5. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha udini ww!!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mkulu amekula mlato(kiatu) wa kijani au macho yangu mabovu? Duh atakuwa manazi wa CCM vibaya sana
     
  7. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...hapo mkwere sijui ndo anatafakari kitu gani!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alafu kwanini Marafiki wa Mkwere ni hao hao akina Gabgo, Gadafi, Mubarak?? why?
     
  9. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    wanapanga wapi wakutane mara baada ya kufukuzwa na raia!
     
  10. S

    SARAWAT Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanapanga jinsi ya kuwa wafalme
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ndege wa aina moja husafiri pamoja
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wa wapi?
     
  13. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndiyo maana yuko kimya..
    kule kwa mchakachuaji mwenzie gabgo aliteta nini? sijawasikia
     
Loading...