Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa vipi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Butterfly, Oct 19, 2010.

  1. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwabwaa.[1].jpg
    Hii sijaielewa hebu anofahamu anifahamanishe nami nielewe ni nini hiki? Nilipoikuta ilikuwa imeandikwa "ubwabwa"
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heri yako thread hii bado inapumua mie nilipost ngoma ikaliwa juu kwa juu anyways pataeni picha ya weekend hapa chini


    [​IMG]
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo vipi? hapo poa! kaka poa!
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wamependeza
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kazi ngumu sana kuwa mzazi.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hasa ukipata mtoto wa kiume
     
  8. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria Roza si mtoto wa kiume wala wa kike wote balaa. Wakiume wanakuwa "chakula" na wakike wanakuwa "blender" wanaanza kublendiana!! (kusaga na kukoboa)
     
  9. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah kwa kweli vijana tumekwisha hawa jamaa kazi hawataki bia wanataka sasa lazima wawe maboflo
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    wote tu ni balaa hakuna nafuu.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo ni kuomba mungu tu watoto wakue salama na dunia hii isiwazuzue,maana siku hizi kuwa na watoto ni kama mtu umebebeshwa furushi la kinyesi kichwani,utatembea njia nzima ukiomba lisikupasukie mpaka utakapolifikisha.Na ukilifikisha(kumkabidhi mtoto mji wake)salama unashukuru mungu.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hili likiwa toto lako unatamani dunia ifunguke ikufinye....

    Khaaaa...ngoja ninyamaze tu kwa kuwa maneno siku zote yanaumba. Ila inauma sana kuona toto ulilojikunja kulizaa...then ukalilea kwa nguvu zote linageuka kuwa asusa na watu wanajigawia kama vile wanakula vitumbua....Nasikia hasira kama vile imenitokea.

    Jamani ndo maana watu huwa wanatokwa machozi wakiona watoto wao wanafikia walau mahali pa kuwa mume au mke...Mungu atusaidia jamani dunia inakwenda vibaya.!!!:mad::mad::mad::embarrassed::embarrassed::sick::sick::angry::angry::confused3::confused3:
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kesha chanwa marinda huyo!
     
  14. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hizi ndio dariri ndogo ndogo za kuja kwa kiama
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red maana yake nini.
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh! yale ya nguo,sasa yawe yamechanwa.....:gossip:
     
Loading...