Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa vipi jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TZ boy, May 9, 2012.

  1. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mtaani kuna ubishi kuhusu hii kozi ya GEOLOGY kwamba EGM hawezi kuisomea ni PCM tu embu funguka baadhi wanadai EGM anaweza wengine wanakata embu ni fumbue ni vigezo gani vinatumika hapo?,
    karibu
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    EGM inakuwa wasiwasi kidogo,kama unabackground ya chemistry unaweza fanya ila kama hiyo kemia haipo itakula kwako!
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kama 0-level una D
     
Loading...