Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa tutaje wabunge waliokwisha tangazwa RASMI na Tume ya Uchaguzi tu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Nov 1, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naomba katika post hii tutaje tu wagombea waliokwisha dhibitishwa na TUME(Wakurugenzi)tuachane na masuala ya matokeo ya awali tutaje waliotanagzwa tu ili tujue tunao wabunge wangapi mkononi at the moment !Naanza 1.Vicent Nyerere-CHADEMA(Musoma mjini) 2.Peter Msigwa-CHADEMA(Iringa Mjini)Tuendelee.............
     
Loading...