Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa sio Chadema ila wananchi wamechoshwa na utawala wa CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Lastname, Apr 2, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watawala waelewe kuwa hapa issue sio Chadema ila ni kuwa watu wamechoshwa na CCM na ufisadi wao. Ni sawa na ushindi wa Lusinde kule mtera hata kama wangesema Malecela apigiwe kura na kivuli basi kivuli kingeshinda. Sasa anzeni kujitoa CCM taratibu kabla hamjakufa nayo maana itawa cost even life.
     
  2. C

    Cecy Emmanuel Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakifupi CHADEMA HATUWATAKI.... Hatuwezi kumbatia wezi wenye kunyanyasa wananchi wa Tanzania... hivi kweli Tanzania ya leo ni ya kudanganya watu na kanga na kofia???? CHADEMA tumesema hatuna uwezo wa kuhonga t-shirt, kanga na kofia, ila tuna muda wa kupambana na mafisadi..... CHADEMA CHADEMA ---- PEOPLE'S POWER....
     
  3. j

    jmnamba Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm wamebweteka as if hamna atakaewatikisa. Ki ukweli hata asiependa siasa kama mie kwakweli inachosha sana, potelea mbali miaka 50 ya uhuru yet matatizo lukuki. Hivi tunaonekanaje mbele ya jumuiya za kimataifa na rasilimalizooote tulizonazo?
    Ufisadi unateteresha uchumi wa taifa hili.
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo juu i believ ulimaanisha "CCM HATUWATAKI"
     
  5. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hoja sio chadema, kwa nini wananch wasiipe kura hata SAU au NRA kama hoja ni wananch kuichoka ccm, achanaga na m4c, inachachua ile ile.......
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo la kwamba watu wamechoshwa na utawala wa ccm nakubaliana na wewe,lakini vilevile huwezi kukanusha kuwa cdm hawana lolote katika swala la kuwainua watanzania kidemokrasia.Kama ishu sio cdm kwa nini mshindi asingekuwa tlp,sau, nra au afp.Kama tuko pamoja sawa lakini kama bado hujajiunga na hili jeshi la cdm wengine ndo hivyo tunaendelea.Viva Nassari,Viva Chadema
     
  7. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aya bwana tumewaelewa...... tunajadili
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu sijui unamaanisha nini?, labda sijakuelewa inavyoonnyesha wewe ni wale CCM wanaoamini kama magamba yatang'olewa basi mambo safi... Mimi nafikiri kulikuwa na vyama vingi katika uchaguzi ule na CDM ndiyo imeonyesha kuwa na sera nzuri hadi ikapigiwa kura nyingi na wana Arumeru... Kama haitoshi CDM wametumia nguvu nyingi kama Chama na Viongozi wake kuwaelimisha watu na Kulinda kura. Can you imagine hadi wabunge walikuwa mawakala kwa vile vituo muhimu... Embu angalia kama hata CCM na UWT, Polisi, JWTZ pamoja na wakoloni wao aka Wawekezaji.. wanishiwa mbinu

    Kwa hiyo kusema Hapa siyo Chadema ila..... imi nafikiri wewe hauko sahihi basi ulitakiwa kusema
     
Loading...