Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa sasa wanamahesabu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kelvin Joseph, Apr 1, 2011.

  1. Kelvin Joseph

    Kelvin Joseph Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanahesabu wanadai eti 2=1!
    Wanasema ikiwa x=y
    Basi 2x-x=2y-y
    Na 2x-2y=x-y
    2(x-y)=x-y 2(x-y)/(x-y)=x-y/x-y2=1
    Ona unavyotoa macho! Hauelewi chochote!
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hiyo assumption ya x ni sawa sawa na y imetoka wapi...,,but anyway,, jukwaa la jox, so naweza nikakubaliana na wewe kwamba huu ni utani
     
  3. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    something tells me kevin Joseph unafujo sana humu ndani ya jamvi.
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hyo hesab co... Jst wtchot
    if x=y then,
    2x-2y=0 and x-y=0. Thats over... t cnt go fthr
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vichwa vimeishachoka na mishemishe na wewe tena unataka utupasue tena vichwa..baadae kidogo mimi natoka
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna ugumu gani kuandika neno zima? Kwanini kuwapa adhabu wasomaji wa mawazo yako na kuanza "kudhania" hapa ulikuwa na maana fulani.
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alternative way
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    viraza hapa wanaona nyota
     
  9. P

    P wa ukweli Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia hii!
    Let a=b, upo sawa
    then ab=b^2, it's ok
    ab-a^2=b^2-a^2, true.
    Olso a(b-a)=(b-a)(b+a) it's ok!

    But, u can't divide throughout by (b-a) since a=b, then b-a=0. So the equation is meaningless since you are trying to dived by zero. Kwahiyo basi, moja haiwezi kuwa sawa na mbili hata mwisho wa dunia!!
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    A number devide by zero is not meaningless,it i infinity
     
Loading...