Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa sasa itanilazimu kufanya hivii

Discussion in 'Love Connect' started by Ibrashinto, Sep 4, 2012.

  1. I

    Ibrashinto Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti nimetafuta mpenzi apa Jf moja kati ya sifa nilitaka awe single kuna jamaa akansema kumpata single ktk dunia hii labda usubirie anaezaliwa leo! Kama ndo hvyo basi tubanane umo umo kwa wake za watu??? Au nifanyeje wakuu wa idala mmmmh!!!
     
  2. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu jitahidi tu utawapata tu humu, ila wake za watu sumu ndugu yangu. Yaani wanaume wenzio wagharamie, wavilishe, wavinenepeshe, wavivishe na wapendezeshe halafu wewe utumie tu bure hivi hivi........kweli? angalia itakukost
     
  3. I

    Ibrashinto Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ntasubilije walio zaliwa leo cndio itanikost zaidi mkuu
     
Loading...