Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Pinda nini tena

Discussion in 'Jamii Photos' started by mtu chake, Sep 14, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Weka japo sentensi moja tu katika hii picha
     

    Attached Files:

  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni utukufu kwa Kiongozi wa Dini
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anabusu pete ya Msaidizi wa Papa hapa TZ, Askofu Chettoth
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni salam
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Sina uhakika kama ni sawa kwa pinda kufanya anacho kifanya...
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kuwa mkweli....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndiyo mudu gani ama kweli Pinda mzaifu mwangalie vizuri...
     
  9. K

    Kalila JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam kwa wakatoliki
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Crashwise wewe unaona anafanyaeje au anaabudu tusemeje sasa?
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Pinda ana pete ya Sheikh Yahya Hussein...
    Kweli CCM washirikina
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ndo salamu unapokutana na askofu kwa ssi wakatoriki
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hapa ulisema ni salamu
    huyu nae akasema kama ulivyo kusudia
    hapa umekanusha ila sijui umekanusha lipi?
    Mimi sijamwelewa anacho kifanya au anasujudia...
     
  15. doup

    doup JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhaaaaaaaaaah! Nimeshangaa hii ni ya ndoa au ya urimbwende
     
  16. doup

    doup JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu tupu, hana washauri. Mtu mzima tena PM kupusu pete ya mtu ni aibu,
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    YEYE ni mkatoliki wa kigango cha kinondoni
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    NA BOSI WAKE JE?

    [​IMG]
     
  19. N

    Nali JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 653
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Aibu sana!!! Haina maana yoyote hata kama ni ukatoliki maana Pinda sio PM wa Kikatoliki.
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimejua kumbe wengi huwa mnabisha tuu kwa vitu hata msivyovielewa haaaa!
     
Loading...