Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa patulivu, panaliwaza, kuna afya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by muhosni, Feb 12, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waheshimiwa,

    mimi ndiyo kwanza nimejiunga. nimefanya ziara ya baadhi ya majukwaa na kuchungulia mijadala michache. Nilipoingia kwenye lile jukwaa la siasa heartbeat zangu ziliongeza kasi kwa sababu inaonekana watu wengi kule wana hasira sana.

    Nilipokwenda International kidogo siyo mbaya, hata hayo majukwaa mengine.

    Lakini nimeona nianzie hapa kwa sababu baada ya kuchungulia kwenye hili jukwaa heartbeat zangu zikarudi normal tena. angalau kuna life, na urafiki.

    Nimeona pengine nianze tu na observation yangu hii. Kuna watu wamenifurahisha sana mijadala yao lakini kwa kuwa sijawasoma wote sitaki nifanye makosa ya kutaja baadhi na kuacha wengine. Pengine kadri navyozoea basi nitawataja walionifurahisha zaidi.

    usiku mwema
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu sana MMU!
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante Lizzy, ukweli wewe ni mojawapo ya watu walionivutia. michango yako haina papara, inafurahisha na kuliwaza at times
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    karibu sana, ila hujasema kipi kimekuvutia huku jukwaa pendwa.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante sana na wewe utufurahishe!Umeshajifunza kugonga Thanks lakini?Usiwe mchoyo!
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kunifundisha, nilikuwa sijui, nimekugongea. Nilivyoona kuna baadhi ya watu wana muda mwingi zaidi kujadili jambo hapa. tatizo langu litakuwa muda ingawa naona nitaenjoy sana mara moja moja nikiwa na stress za kazi nakuja huku
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaa karibu muhosni njoo huku MMU uondoe stress kule kwenye siasa kutakuhosni bure kama una roho ndogo!
     
  8. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lizzy amenifundisha kugonga thanks na tayari nimekupatia. kilichonifurahisha ni kwamba jukwaa hili watu wanaongea kama marafiki siyo maadui wanaohasimiana. kisha watu wanataniana wanabezana kidogo, na kuchekesha. mawazo mengi ni ya maisha ya kawaida kama vile watu mko mahali tu mnapiga soga. yaani kuna majukwaa mengine huko ni professional and serious talk. hii nayo ni nzuri lakini kwa mgeni kama mimi nilishutuka kidogo watu wanavyojibizana kwa ukali na kupingana
     
  9. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani usipime. utadhani watu wanaonana na wameshikiana bastola? Ingawa mengine ya maana
     
  10. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivyo vinanihi vya kugonga thanks mbona sivioni tena?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu!Wala muda usikutishe...hata sisi tulianza hivyo hivyo!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hua vinapotea kidogo..vitarudi tu!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Vikirudi na mimi nigongee ..... nimeiungia hiyo senksi folen tokea asubuh
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakugongea bure?Leta hela!Hehehe!
     
  15. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekugongea, lakini kwani usipoipata unajisikiaje? na mimi mbona hamnigongei
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamgongea mtu unapoona umeridhishwa na point yake !Yani either umejifunza kitu..umekubaliana nae au umefurahia mchango wake!Kwahiyo inamfanya mtu ajisikie pouwaa!
     
  17. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lizzy nakushukuru sana. Umenisaidia sana na najisikia umekuwa mwenyeji wangu hapa. Lakini sasa mimi nataka kulala, tutaonana kesho usiku mwema
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama nilivyofanya hapo kwa lizzy.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Karibu sana hosni mubarak......karibu, huu ni msimu wa mapera
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu tena kesho!Nite!
     
Loading...